கெந்திங் செல்லும் சாலையில் கார் தீப்பிடித்து எரிந்ததால் பரபரப்பு

தம்பதிகள் மற்றும் அவர்களது இரண்டு குழந்தைகளை ஏற்றிச் சென்ற கார் ஒன்று தீப்பிடித்து, கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் செல்லும் சாலையில் பின்னோக்கி சரிந்து, நேற்று மதியம் ஒரு எஸ்யூவியின் முன் மோதி நின்றது.

வாகனத்தின் ஓட்டுநர், தீயைக் கவனித்ததும் காரை நிறுத்திவிட்டு தனது மனைவி மற்றும் குழந்தைகளை வெளியேறுமாறு சத்தமிட்டதாக சீனப் பத்திரிகை செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. சரிவில் பின்னோக்கிச் செல்லத் தொடங்கும் முன் குடும்பத்தினர் தங்கள் உடைமைகளை விரைவாகப் பிடித்துக்கொண்டு காரை விட்டு வெளியேறினர்.

மற்ற வாகனங்கள் மற்றும் பாதசாரிகள் அதன் வழியை விட்டு விரைந்தனர். இருந்த போதிலும்  கார் தவிர்க்க முடியாமல் ஒரு SUV மீது மோதியதால், கார் சாலையில் சுமார் 50 மீட்டர் உருண்டு செல்வதை சம்பவத்தின் வீடியோ காட்டுகிறது.

மதியம் 1.45 மணியளவில் நடந்த இந்த விபத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என தீயணைப்பு துறையினர் தெரிவித்தனர். தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்துக்கு சென்று ஒரு மணி நேரம் போராடி தீயை அணைத்தனர். தீ விபத்துக்கான காரணம் குறித்து துறையின் தடயவியல் பிரிவு விசாரணை நடத்தி வருகிறது. இந்த சம்பவத்தின் புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் சமூக வலைதளங்களில் அதிகம் பகிரப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here