மக்காவ் ஊழலில் 121,000 வெள்ளியை இழந்த கட்டடக் கலைஞர்

கூச்சிங்கில் ஒரு தனியார் நிறுவனத்தின் கட்டடக் கலைஞர், மக்காவ் மோசடி சிண்டிகேட்டிடம் RM121,000 இழந்தார். இது அவரது நிதி சிக்கலைத் தீர்க்க உதவியதாகக் கூறப்படுகிறது.

சரவாக் போலீஸ் கமிஷனர் டத்தோ முகமட் அஸ்மான் அஹ்மட் சப்ரி கூறுகையில், 35 வயதான அந்த நபர், மார்ச் 1 முதல் தன்னைத் தொடர்பு கொள்ளத் தொடங்கிய சிண்டிகேட் மூலம் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்து, நேற்று போலீசில் புகார் செய்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு மார்ச் 1 அன்று லங்காவி நீதிமன்றத்தில் இருந்து தன்னை முகமட் ரிசுவான் என்று அறிமுகப்படுத்திய ஒருவரிடமிருந்து ஒரு தொலைபேசி அழைப்பு வந்தது. அவர் (பாதிக்கப்பட்டவர்) பணமோசடி வழக்கில் தொடர்புடையவர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது ஈடுபாட்டை மறுத்தபோது, ​​லங்காவி காவல் நிலையத்தைச் சேர்ந்த சார்ஜென்ட் ஃபரா என்று கூறி மற்றொரு சந்தேக நபருக்கு அழைப்பு மாற்றப்பட்டது. அவர் புகாரை மறுத்து பாதிக்கப்பட்டவருக்கு புகாரளிக்க உதவ முன்வந்தார். ஆனால் நிபந்தனையின் பேரில் பாதிக்கப்பட்டவர் தணிக்கை மற்றும் விசாரணைக்கு பணம் செலுத்தினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் பணம் செலுத்துவதற்காக தொலைபேசி மூலம் பல நபர்களால் தொடர்பு கொள்ளப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவர் மார்ச் 1 மற்றும் ஏப்ரல் 12 க்கு இடையில் வெவ்வேறு நபர்களின் பெயர்களில் நான்கு வெவ்வேறு வங்கிக் கணக்குகளில் RM121,000 தொகையில் மொத்தம் 11 பரிவர்த்தனைகளைச் செய்தார் என்று முகமட் அஸ்மான் கூறினார்.

அவர் (பாதிக்கப்பட்டவர்) பணம் செலுத்திய பிறகு சந்தேக நபர்களின் தொடர்பு எண்களை தொடர்பு கொள்ள முடியாதபோது, ​​தான் ஏமாற்றப்பட்டதை பாதிக்கப்பட்டவர் உணர்ந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here