சாலை விபத்தில் 14 வயது சிறுவன் பலி; மேலும் 3 பேர் படுகாயம்

குவா மூசாங்கில், கிலோமீட்டர் (கி.மீ.) 27 ஜாலான் குவா மூசாங்-ஜெலி என்ற இடத்தில் கார் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் ஒரு பதின்வயது சிறுவன் கொல்லப்பட்டார். இரண்டு சகோதரர்கள் மற்றும் ஒரு உறவினர் பலத்த காயமடைந்தனர்.

காலை 9.10 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், முகமது அய்கார் அப்துல் ரஹீம் 14, சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார். அவரது சகோதரி சிதி நூர் மைசாரா 9, மற்றும் முகமது ஆரிப் 5, மற்றும் அவரது உறவினர் நூர் இஸ்ஸாதி ஆரிஃபின் 11, ஆகியோர் பலத்த காயமடைந்து மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

குவா மூசாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் சிக் சூன் ஃபூ கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் ஹோண்டா EX5 மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிச் சென்றபோது சாலையின் வலதுபுறத்தில் உள்ள சமூக இணைய மையத்திற்கு யு-டர்ன் செய்து கொண்டிருந்தபோது விபத்து ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

அதே நேரத்தில், எதிர் திசையிலிருந்து குவா மூசாங்கை நோக்கி வந்த 34 வயதுடைய ஒருவரால் இயக்கப்பட்ட புரோட்டான் பெர்டானா, நெருங்கிய தூரம் காரணமாக பாதிக்கப்பட்டவரைத் தடுக்கத் தவறியது. இன்று தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”மோதலில் சாரதி உயிரிழந்தார் மற்றும் மூன்று மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் காயமடைந்தனர். அவர்கள் குவா மூசாங் மருத்துவமனை மற்றும் கோலா கிராய் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர்

கார் ஓட்டுநரின் சிறுநீர் பரிசோதனை பரிசோதனையில் போதைப்பொருள் உட்கொள்ளவில்லை என தெரியவந்துள்ளது என்றார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி மேலும் விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here