புதிய வீட்டிற்கு குடிபெயர்ந்த இரண்டு நாட்களில் நிலச்சரிவால் குடும்பத்தார் அதிர்ச்சி

ஈப்போவில் இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு தாமான் ஸ்ரீ பெர்காசாவில் உள்ள புதிய வீட்டிற்கு குடிபெயர்ந்த ஐந்து பேர் கொண்ட குடும்பம் நிலச்சரிவின் போது வீட்டின் சுற்றுச்சுவர் இடிந்து விழுந்ததால் பீதியடைந்தனர்.

பகுதி நேர காப்புறுதி அதிகாரியான டினா லிஸ் இஸ்மாயில் 37, ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 15) விடியற்காலையில் ஒரு இடியுடன் கூடிய மழையின் போது லாலுவான் லாபாங்கன் 3 இல் உள்ள அவர்களின் வீட்டின் ஒரு பகுதி சாய்ந்தது. அதிகாலை 5 மணியளவில் மின்தடை ஏற்பட்டது. எங்கள் வீட்டின் முன்புறம் மற்றும் சரிவில் உள்ள சாலையில் சேறும் சகதியுமான நீர் ஓடுவதை நாங்கள் பார்க்க முடிந்தது.

காலை 6 மணியளவில், சுற்றுச்சுவர் விரிசல் ஏற்படத் தொடங்கியது. பின்னர் சரிவின் ஒரு பகுதியுடன் இடிந்து விழுந்தது என்று அவர் கூறினார். இது எங்களுக்கு ஒரு பயங்கரமான தருணம், இது முற்றிலும் எதிர்பாராதது என்று அவர் மேலும் கூறினார். வீட்டின் கட்டமைப்பை மேம்பாட்டாளர் சரிபார்த்ததாகவும், அது இன்னும் நிலையானதாக இருப்பதாகவும் டினா லிஸ் கூறினார்.

மேம்பாட்டாளர்கள் சேதத்தை சரிசெய்து எங்களை அருகிலுள்ள ஹோம்ஸ்டேயில் வைப்பதாகக் கூறினார் என்று அவர் கூறினார். பழுதுபார்க்க இரண்டு வாரங்கள் ஆகலாம். தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், காலை 7 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அழைப்பு வந்தது.

நாங்கள் வந்த சிறிது நேரத்திலேயே, யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த நாங்கள் இடத்தை ஆய்வு செய்தோம். பாதிக்கப்பட்ட வீட்டு உரிமையாளரையும், நிலச்சரிவுக்கு அருகில் வசிக்கும் இரண்டு குடியிருப்பாளர்களையும் இப்போதைக்கு தங்கள் வீடுகளை காலி செய்யுமாறு நாங்கள் அறிவுறுத்தினோம் என்று அவர் கூறினார்.

குடியிருப்போர் சங்கத் தலைவர் டத்தோ சுல் சுக்ரீ ஜகாரியா, அருகில் உள்ள வளர்ச்சித் திட்டத்தால் நிலச்சரிவு ஏற்பட்டதாக நம்புவதாகக் கூறினார். இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு திட்டம் தொடங்கப்பட்டதிலிருந்து, இங்கு ஏராளமான திடீர் வெள்ளம் ஏற்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here