நீலாய் உறைவிடப் பள்ளி மாணவர்களிடையே ‘கொடுமைப்படுத்தும் கலாச்சாரம்’ முடிவுக்கு வர வேண்டும் என பெற்றோர் வலியுறுத்தல்

நீலாயில்  சமய உறைவிடப் பள்ளியில் மூத்த மாணவர்களால் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் மாணவர்களின் பெற்றோர்கள், கொடுமைப்படுத்துதல் கலாச்சாரத்திற்கு  முற்றுப்புள்ளி வைக்குமாறு பள்ளி நிர்வாகத்தினரை கேட்டுக் கொண்டனர். ஒரு மாணவரின் தந்தையான அஹ்மத் ஃபௌசி முகமட்  50, பள்ளியில் “கொடுமைப்படுத்தும் பாரம்பரியம்” மோசமாகி வருவதால் கடுமையான நடவடிக்கை தேவை என்று கூறினார்.

இன்று (மே 16) நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர் கூறியதாவது, “இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு இரவு 11 மணியளவில் ஆண்கள் விடுதி அறையில் நடந்த கொடுமைப்படுத்துதல் சம்பவத்தில் எனது மகன் பலியாகியுள்ளார்.

அஹ்மத் ஃபௌசி கூறுகையில், பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளிடமிருந்து இந்த சம்பவத்தை அறிந்தனர். பள்ளி நிர்வாகத்திடம் அல்ல என்றார். படிவம் 4 மாணவர்கள் இருவர் துடைப்பம், இரும்பு கம்பி மற்றும் மரக்கட்டையால் தாக்கியதில் தனது மகனுக்கு காலில் காயம் ஏற்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

அடித்ததில் தனது மகன் அதிர்ச்சியடைந்து மூச்சுத்திணறல் ஏற்பட்டதாகவும், இதனால் அவரது படிப்பு பாதிக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட மற்றொருவரின் தந்தையான நூர் அஸ்மி முகமட் நோர், 44, கூறப்படும் தாக்குதலைத் தொடர்ந்து தனது மகனும் அதே விளைவுகளை சந்தித்ததாகக் கூறினார்.

சம்பந்தப்பட்ட பெற்றோருடன் இந்த விஷயத்தைப் பற்றி விவாதிக்காமல் அமைதியாக அதைத் தீர்க்க முயற்சிப்பதால், இந்தப் பிரச்சினையில் பள்ளி அலட்சியமாகவும் உணர்ச்சியற்றதாகவும் தோன்றுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 15), நீலாய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  முகமட் ஃபாஸ்லி அப்துல் ரஹ்மான், சமய உறைவிடப் பள்ளியின் இரண்டாம் படிவ மாணவர்களிடம் இருந்து காவல்துறைக்கு புகார்கள் கிடைத்துள்ளன. அவர்கள் தங்கள் மூத்த மாணவர்களால் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here