துன்புறுத்தலுக்கு ஆளாகி உயிரிழந்த 8 வயது சிறுமியின் மரணம் தொடர்பில் உதவ அண்டை வீட்டார், ஆசிரியர்களிடம் வாக்குமூலம்

ஈப்போவில் மாமா மற்றும் அத்தையின் துன்புறுத்தல் காரணமாக எட்டு வயது சிறுமியின் கொலைக்கு உதவ அண்டை வீட்டார் மற்றும் ஆசிரியர்கள் உட்பட பல சாட்சிகள் அழைக்கப்படுவார்கள். பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட்  கூறுகையில், அக்கம்பக்கத்தினருக்கு வீட்டில் இருந்து ஏதாவது சத்தம் கேட்டிருக்கலாம்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தந்தை தற்போது போதைப்பொருள் குற்றத்திற்காக சிறைத்தண்டனை அனுபவித்து வருகிறார். உயிரிழந்த சிறுமியும் அவரது ஆறு வயது சகோதரருடன் 2022 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இருந்து சந்தேக நபர்களின் பராமரிப்பில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

துன்புறுத்தல் செய்யப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் அவரது சகோதரர், ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார் என்று அவர் செவ்வாயன்று (மே 17) பேராக் ராயல் கோல்ஃப் கிளப்பில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். திங்கள்கிழமை (மே 16), 40 வயதுடைய இரண்டு சந்தேக நபர்களுக்கு எதிராக மே 16 முதல் மே 22 வரை காவலில் வைக்க போலீசாருக்கு ஏழு நாட்கள் அவகாசம் வழங்கப்பட்டது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 15) வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில், சிறுமி ஆம்புலன்ஸ் மூலம் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டதாகவும், அதிகாலை 1.45 மணியளவில் இறந்துவிட்டதாகவும் அறிவிக்கப்பட்டது. அவரது உடலில் மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனைகளின் அடிப்படையில், துன்புறுத்தல் காரணமாக காயங்கள் இருப்பதாக நம்பப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் சகோதரர் அதே நாளில் டேசா பெங்கலான் பண்டாராயாவில் உள்ள தம்பதியினரின் வீட்டில் இருந்து மீட்கப்பட்டார்.  சந்தேகநபர்களுடன் அதே வீட்டில் மேலும் நான்கு பிள்ளைகள் தங்கியிருப்பதாக  மியோர் மேலும் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர்களுடன் தங்குவதற்கு முன்பு, பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் தங்கள் அத்தையுடன் கிள்ளான் நகரில் தங்கியிருந்தனர்.

அத்தைக்கு மாரடைப்பு ஏற்பட்டதையடுத்து அவர்கள் ஈப்போவுக்கு அனுப்பப்பட்டனர். அவர்களின் தாயார் எங்கிருக்கிறார் என்பது யாருக்கும் தெரியாது. சந்தேகப் பெண் அவர்கள் தந்தையின் சகோதரி. சந்தேகநபர்கள் இருவரும் தங்கள் வீட்டின் முன் நூடுல்ஸ் விற்கும் உணவு வியாபாரிகள் என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்களின் குழந்தைகளும் பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here