வின்சென்ட் டான் கராத்தே கிட்ஸ் குழுவினருக்கு உதவ முன் வந்துள்ளார்

கராத்தே குழுவினர்

அனைத்துலக போட்டியில் சமீபத்தில் அசாதாரண வெற்றியைப் பெற்றதில் இருந்து மலேசியாவின் கராத்தே கிட்ஸ் என்று அழைக்கப்படும் பணபலம் இல்லாத கராத்தே அணிக்கு டைகூன் வின்சென்ட் டான் உதவ முன் வந்துள்ளார்.

பெர்ஜெயா கார்ப்பரேஷன் பெர்ஹாட் நிறுவனர், தனியார் நிதியளிக்கப்பட்ட குழுவிற்கு RM20,000 உறுதியளித்துள்ளார். அத்தொகையை கொண்டு நிலுவையில் உள்ள கடன்களைத் தீர்க்க முடியும். டானின் தனிப்பட்ட தொண்டு நிறுவனமான பெட்டர் மலேசியா அறக்கட்டளையிலிருந்தும் நிதி ஆதரவு கிடைக்கும்.

அவர்களின் மாபெரும் வெற்றியை அனைவரும் ஒப்புக்கொள்ள வேண்டும். ஏனெனில் இது சாதாரண சாதனையல்ல என்று தாஃன்  கூறினார். “இப்போது மிக முக்கியமான விஷயம் என்னவென்றால், அவர்களின் கடன்கள் தீர்க்கப்படுவதை உறுதிசெய்வது, அது அவர்களின் அடுத்த பயணத்தைத் திட்டமிட அவர்களை விடுவிக்கும்.”

மே 8 அன்று நடந்த பிரெஞ்சு கராத்தே சர்வதேச ஓபனில், மலேசியாவின் சர்வதேச ஒகினாவன் ஷோரின்-ரியூ செய்-பு-கான் கராத்தே டோ சங்கத்தைச் சேர்ந்த ஒன்பது உறுப்பினர்கள் தலா ஒரு பதக்கத்தை வென்று நாட்டிற்கு பெருமை சேர்த்தனர். இதில் நாட்டின் முதல் தங்கம் என்று நம்பப்படுகிறது.

இந்த குழு, மலேசிய கராத்தே கூட்டமைப்புடன் இணைக்கப்படாததால், அந்நாட்டின் விளையாட்டின் நிர்வாகக் குழுவானது, நிதி சேகரிப்பது கடினமாக உள்ளது. அவர்களின் பாரிஸ் பயணம் உள்ளூர் பயண நிறுவனம் மூலம் கடன் நீட்டிக்கப்பட்டது.

மலேசிய விளையாட்டு வீரர்களுக்கு உதவ இன்னும் பல முயற்சிகளை எதிர்பார்க்கிறேன் என்று தான் கூறினார். நாட்டிற்கு பெருமை சேர்த்த எந்த மலேசியரையும் புறக்கணிக்கக் கூடாது என்றும் அவர் கூறினார்.

கராத்தே கிட்ஸின் செய்தித் தொடர்பாளர் திவாஷினி கிரிஷ் தேவ் நாயர், அணியின் நிதிச் சுமையைக் குறைக்க உறுதியளித்த டானுக்கு நன்றி தெரிவித்தார்.

அணியின் கடன்கள் விரைவில் தீர்க்கப்படும் என்றும், அதன் கவனம் இப்போது அமெரிக்கா மற்றும் இத்தாலியில் நடைபெறும் போட்டிகளுக்கான பயிற்சியில் இருக்கும் என்றும் அவர் கூறினார். நிதி திரட்ட வேண்டியதன் அவசியத்தை அறிக்கை செய்த பிறகு குழுக்கள் மற்றும் தனிநபர்களிடமிருந்து RM27,000 பெற்றுள்ளது.

பெட்டர் மலேசியா அறக்கட்டளை மற்றும் குழுவிற்கு உதவ உதவிய மற்ற நன்கொடையாளர்களுக்கு நாங்கள் நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறோம் என்று நாயர் கூறினார்.

டான் முன்னர் அமெரிக்காவை தளமாகக் கொண்ட மலேசிய தடகள வீராங்கனை ஷெரீன் வல்லபோய்க்கு கல்வி மற்றும் விளையாட்டுத் துறையில் சிறந்து விளங்குவதற்காக US$52,000 நிதியுதவி அளித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here