‘மலேசியாவை இன்னொரு இலங்கையாக மாற்ற வேண்டாம்’ என்று எச்சரித்ததற்காக, நான் சிறைக்குச் செல்லவும் தயார் என்கிறார் கிட் சியாங்

கோலாலம்பூர், மே 22:

“இலங்கையைப் போல் மலேசியா மாறக் கூடாது என்று எச்சரித்ததற்காக”, இணைய வசதிகளை முறையற்ற முறையில் பயன்படுத்தியதாகக் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், நான் சிறைக்குச் செல்லத் தயார் என்று DAP கட்சியின் மூத்த உறுப்பினர் லிம் கிட் சியாங் இன்று தெரிவித்தார்.

“நான் யாரையும், எந்தவொரு வகுப்பையும் அல்லது நபர்களின் சமூகத்தையும் தூண்டவில்லை அத்தோடு யாரையும், எந்த வகுப்பையும் அல்லது நபர்களின் சமூகத்தையும் தூண்டும் நோக்கமும் எனக்கு இல்லை.

“மற்றொரு நபரை எரிச்சலூட்டும், துஷ்பிரயோகம் செய்யும், அச்சுறுத்தும் அல்லது துன்புறுத்தும் நோக்கத்துடன் “ஆபாசமான, அநாகரீகமான, பொய்யான, அச்சுறுத்தும் அல்லது புண்படுத்தும் தன்மை கொண்ட எந்தவொரு செய்திப் பரிமாற்றத்தையும் நான் உருவாக்கவில்லை அல்லது தொடங்கவில்லை”, ஆனால் இன்னொரு இலங்கையாக மாறக் கூடாது என மலேசியர்களை எச்சரிப்பதற்காக நான் சிறைக்குச் செல்ல தயாராக இருக்கிறேன் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

நேற்று, பொது ஒழுங்கை அச்சுறுத்தும் வகையில் இணையத்தில் ஒரு பதிவை, அதாவது லிம்மின் டுவீட் மீது போலீசார் விசாரணையைத் தொடங்கினர்.

புக்கிட் அமான் சிஐடியின் இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ அப்துல் ஜலீல் ஹாசன் கூறுகையில், “கடந்த வாரம் இலங்கையில் நடந்ததைப் போல மலேசியப் பிரதமர் மற்றும் அமைச்சர்களின் வீடுகள் கோபமடைந்த போராட்டக்காரர்களால் தீயிட்டுக் கொளுத்தப்படுமா?” என்று அவர் டுவீட் செய்ததைக் காவல்துறை கண்டுபிடித்ததாகக் கூறினார்.

அவரது டுவீட்டின் ஸ்கிரீன்ஷாட் படம் மே 19 அன்று பதிவேற்றப்பட்டதிலிருந்து வாட்ஸ்அப் மூலம் பெரிதும் பகிரப்பட்டது கண்டறியப்பட்டது.

எந்தவொரு குழுவையும் அல்லது இனத்தையும் தூண்டும் நோக்கத்துடன் அறிக்கைகளை வெளியிட்டதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 505 (c) இன் கீழ்  இணையத்தை முறையற்ற பயன்பாட்டிற்காக தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 இன் கீழும் சிறப்புப் புலனாய்வுப் பிரிவு (D5) விசாரணைகள் நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும்  அப்துல் ஜலீல் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here