கோழி வரத்து குறைந்ததை காரணம் காட்டி விலையை உயர்த்தாதீர்

கோல தெரங்கானு: நாட்டின் கோழிப்பண்ணை தொழிலில் ஈடுபடுபவர்கள் சந்தையில் கோழிகளின் வரத்து குறைந்துள்ளதைத் தொடர்ந்து கோழி விலையை உயர்த்த கூடாது. இது போன்ற நடவடிக்கைகள் மக்களுக்கு சுமையாக இருக்கும் என டத்தோ டாக்டர் நிக் முஹம்மது ஜவாவி சாலே கூறுகிறார். சந்தையில் கோழிப்பண்ணை தட்டுப்பாடு ஏற்படக்கூடாது என வேளாண்மை மற்றும் உணவுத் தொழில்துறை துணை அமைச்சர் இரண்டாமிடம் கூறினார்.

திங்கட்கிழமை (மே 23) தெரெங்கானு மலேசிய மீன்வள மேம்பாட்டு வாரியம் (எல்கேஐஎம்) நடத்திய ஹரி ராயா கொண்டாட்டத்தில், “கோழி சப்ளை குறைவாக இருந்தால், ஏதோ சரியாக நடக்கவில்லை என்று அர்த்தம்,” என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அவரது கருத்துப்படி, இந்த விவகாரத்தை விசாரிப்பதற்காக அமைச்சகம் உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சகத்துடன் இணைந்து செயல்படுகிறது. கோழித் தொழிலில் ஈடுபடுபவர்கள் அரசாங்கத்துடன் இணைந்து மக்களுக்கு உதவ முடியும் என்றும் அவர் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here