மூத்த உதவி ஆணையர் நிக் எசானி முகமட் பைசல் மீண்டும் PDRMக்கு மாற்றம்

நிக் எசானி

பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப்பின் எஸ்கார்ட் அதிகாரி (ATC), மூத்த உதவி ஆணையர் நிக் எசானி முகமட் பைசல் ராயல் மலேசியன் காவல்துறையில் (PDRM) மீண்டும் களத்திற்கு வரவுள்ளனர். சிலாங்கூர் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் முன்னாள் தலைவராகவும் இருக்கும் அவர், குற்றத் தடுப்பு மற்றும் சமூகப் பாதுகாப்புத் துறையில் (JPJKK) புக்கிட் அமானில் பணியாற்றுவார்.

கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் இருந்து பிரதமருக்கு ஏடிசியாக பணியாற்றிய நிக் எசானி, தொடர்பு கொண்டபோது இது குறித்து கருத்து தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார். புக்கிட் அமானிடம் புகாரளிக்க அதிகாரபூர்வ அறிவுறுத்தல்களுக்காக இன்னும் காத்திருப்பதாக அவர் தெரிவித்தார். இது ஜூன் மாத தொடக்கத்தில் என்று புரிந்து கொள்ளப்பட்டது.

இதற்கிடையில், துணை இன்ஸ்பெக்டர்-ஜெனரல் ஆஃப் போலீஸ் டத்தோ ரஸாருடின் ஹுசைன் @ அப்துல் ரசித் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​PDRM அதிகாரிகளால் பரிமாற்ற உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது என்பதை உறுதிப்படுத்தினார். ஆம், பரிமாற்ற உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. அவர் புக்கிட் அமானில் ஒரு புதிய வேலைக்காக ஜூன் 20 ஆம் தேதிக்கு முன்போ அல்லது அன்றோ தெரிவிக்க வேண்டும்.

அவர் (நிக் எசானி) புக்கிட் அமானில் தரவு/பகுப்பாய்வு JPJKK இன் தலைமை உதவி இயக்குநராக பதவி வகிப்பார்” என்று அவர் கூறினார். தற்போது, ​​நிக் எசானிக்கு பதிலாக புதிய அதிகாரி ஒருவர் ஏடிசியாக உள்ளார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here