குரங்கு காய்ச்சலை விட டெங்கு காய்ச்சல் தான்அதிக கவலை அளிக்கும் வகையில் இருக்கிறது

குரங்கம்மையை விட  டெங்கு காய்ச்சல் அதிக கவலை அளிக்கும் வகையில் இருக்கிறது  என்று மலேசிய மருத்துவ சங்கத்தின்  தலைவர் கூறுகிறார். ஆப்பிரிக்கக் கண்டத்தில் குரங்கு காய்ச்சலால் பரவும் குரங்கம்மை பற்றி பொதுமக்கள் அச்சப்பட வேண்டாம் என்று டாக்டர் கோ கர் சாய் செவ்வாய்க்கிழமை (மே 24) தெரிவித்தார்.

இன்னும் உயிரைப் பலிவாங்கும் ஒரு பெரிய அச்சுறுத்தல் எங்களிடையே இருப்பதாகவும், அது டெங்கு என்றும் பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்ட விரும்புவதாக அவர் கூறினார்.

சிக்கன் பாக்ஸ் தடுப்பூசி குரங்கு காய்ச்சலுக்கு எதிராக பாதுகாப்பை அளிக்கும் என்று கூறியதற்கு, அதை நிரூபிக்க எந்த ஆதாரமும் இல்லை என்று கூறினார். குரங்கு காய்ச்சலைத் தவிர்க்க பயணத்திற்கு முன் சின்னம்மை தடுப்பூசி போடுவது பற்றி பேசப்பட்டது.

சிக்கன் பாக்ஸ் தடுப்பூசி குரங்கு காய்ச்சலுக்கு எதிராக பாதுகாப்பை வழங்கும் என்பதற்கு எந்த ஆதாரமும் இல்லை என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். ஆனால் பெரியம்மை தடுப்பூசி ஒரு அளவிலான பாதுகாப்பை அளிக்கிறது என்பதைக் காட்டுவதற்கு ஆதாரங்கள் உள்ளன. பெரியம்மை அழிக்கப்பட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளதால் இந்த தடுப்பூசி வருவது கடினம்.

பெரியம்மைக்கு எதிராக தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்கள் பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பே அதைப் பெற்றுள்ளனர். மேலும் தடுப்பூசி மூலம் வழங்கப்பட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தி குறைந்துவிடும். இருப்பினும் அது குறித்து ஆய்வு செய்யப்பட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

மேலும், குரங்கு நோய் தடுப்பூசி பதிவு செய்யப்பட்டிருந்தாலும், அது இன்னும் மக்களால் அணுகப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். மே 17 அன்று சுகாதார அமைச்சின் கூற்றுப்படி, டெங்கு நோயாளிகள் 51.5% அல்லது 1,074 வழக்குகள் 19 வது தொற்றுநோயியல் வாரத்தில் (மே 8 முதல் 14 வரை) முந்தைய 18 வது ME உடன் ஒப்பிடும்போது 709 வழக்குகள் அதிகரித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here