கேக் தயாரிப்பாளர் பினாங்கு பாலத்தின் நெரிசலில் 4 மணி நேரம் சிக்கி தனது முழு ஆர்டரையும் இழந்தார்

பினாங்கு பாலம் நெரிசலில் செவ்வாய்க்கிழமை (மே 24) காலை சிக்கி 20 கேக்குகள் அவரது காரில் உருகியதால், ஒரு பேக்கரி கடை உரிமையாளர் அனைத்து ஆர்டர்களையும் இழந்தார் மலேசியா பல்கலைக்கழக செயின்ஸ் பட்டமளிப்பு விழாவிற்காக வைக்கப்பட்டிருந்த கேக்குகள் நான்கு மணி நேரம் போக்குவரத்து நெரிசலில் சிக்கி நாசமாகின.

ஒரு பட்டமளிப்பு தீம் படி வடிவமைக்கப்பட்ட ஆர்டர் செய்யப்பட்ட கேக்குகள் காலை 6.45 மணி முதல் பெர்டாமில் இருந்து கொண்டு வரப்பட்டவை அனைத்தும் உருகியதால் இனி விற்க முடியவில்லை”என்று அவரது சகோதரர் அஃபிஃப் ஃபஹிமி அகோ தனது பேஸ்புக் பதிவில் செவ்வாய்கிழமை (மே 24) கூறுகிறார்.

அபிஃப் ஒரு சகோதரனாக, தனது தங்கையின் கடின உழைப்பைக் கண்டு வருத்தமாக இருப்பதாகவும் ஆனால் தனக்கு வணிகம் செய்வது சவாலாக இருந்ததாகவும், எந்தவொரு வெற்றிகரமான வணிகத்தையும் சிரமமின்றி அடைய முடியாது என்றும் கூறினார்.

அவர் தனது சகோதரி அழுவதைப் பார்க்க முடிந்ததாக அவர் கூறினார். ஆனால் அந்த கண்ணீர் விரக்தியில் இல்லை.  வணிக சவால்களை எதிர்கொள்ளும் வலிமையின் கண்ணீர் என்று வலியுறுத்தினார். சகோதரி உற்சாகத்துடன் இருக்க வேண்டும். அவள் எளிதில் நம்பிக்கையை இழக்கக்கூடாது என்று கூறினார்.

ஒரு தொழிலதிபராக தனது அனுபவத்தை நினைவு கூர்ந்தார், அவர் சிரமங்களை எதிர்கொண்டார், ஆனால் அதெல்லாம் அவருக்கு அனுபவமாகிவிட்டது, அது அவரை இன்றைய நிலையில் ஆக்குகிறது. அனுபவம் நம்மை புத்திசாலிகளாக்கும். அது உங்களுக்கு சிறந்த ஆசிரியராக இருக்கும்; விரக்தியடைந்து உங்கள் நம்பிக்கையை இழக்காதீர்கள்… உங்கள் முயற்சியைத் தொடருங்கள்… என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here