ஹோட்டல் அறையில் பெண் மருத்துவர் இறந்து கிடந்தது வேலை காரணமான மன அழுத்தமா?

போர்ட்டிக்சன்,பாசீர் பாஞ்சாங்கில் உள்ள ஹோட்டல் அறையில் இறந்து கிடந்த மருத்துவர் மன அழுத்தத்தால் பாதிக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட காவல்துறை தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் அய்டி ஷாம் முகமட் பேட்டியளித்தபோது பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்ப உறுப்பினர்களால் இந்த விஷயம் தெரிவிக்கப்பட்டது என்றார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது வேலையின் காரணமாக மனச்சோர்வடைந்திருக்கலாம் என்று குடும்பத்தினர் தெரிவித்தனர் மேலும் அறையில் மனச்சோர்வுக்கு சிகிச்சையளிக்க பல வகையான மருந்துகளையும் போலீசார் கண்டுபிடித்தனர் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

விசாரணையில் சம்பவ இடத்தில் எந்த குற்றச் செயல்களும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை என்றும், ஹோட்டலுடன் நடத்திய சோதனையில் பாதிக்கப்பட்டவர் மே 19 அன்று தனியாகச் சென்றிருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார். அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்ட 37 வயதான மருத்துவர் பிற்பகல் 2.56 மணிக்கு இறந்ததாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இதுவரை வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

முன்னதாக, சிலாங்கூரில் உள்ள பெட்டாலிங் ஜெயாவில் உள்ள மருத்துவமனையில் மருத்துவ அதிகாரியாக இருந்த பெண் மே 20 அன்று போர்ட்டிக்சனில் உள்ள பாசீர் பஞ்சாங்கில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் இறந்து கிடந்ததாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here