வெள்ளக் காடானது சிரம்பான்

சிரம்பான் மாவட்டத்தில்  நேற்று மாலை பெய்த கனமழையைத் தொடர்ந்து பல பகுதிகள் திடீர் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டன.  பல இடங்களில் மரங்கள் விழுந்தன. பல முக்கிய சாலைகள் துண்டிக்கப்பட்டன. மாநில நடவடிக்கை உதவி இயக்குனர் Sr Fire Supt II Zamhuri Zainnordin கூறுகையில் Taman England, Sikamat, Taman Nyior, Garden Lake and Kampung Semarak ஆகியவை பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் அடங்கும்.

எங்கள் செயல்பாட்டு மையத்திற்கு இன்று மாலையில் இருந்து விழுந்த மரங்கள், புயல்கள் மற்றும் திடீர் வெள்ளம் பற்றிய அழைப்புகள் வந்தன. நாங்கள் இன்னும் தேடல் மற்றும் மீட்புப் பணிகளையும், மரங்களை அகற்றும் முயற்சிகளையும் மேற்கொண்டு வருகிறோம்.

இதுவரை உயிர் சேதம் எதுவும் பதிவாகவில்லை மற்றும் நீர் வடியத் தொடங்கியுள்ளது. இரவு 11.30 மணி வரை, பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கையை எங்களால் கண்டறிய முடியவில்லை என்று அவர்  கூறினார்.

இதற்கிடையில், மாநில குடிமைத் தற்காப்புப் படையின் இயக்குநர் லெப்டினன்ட் கர்னல் (PA) முகமட் சியுக்ரி முகமட் நோர் கூறுகையில், இங்கு அருகில் உள்ள அம்பாங்கனில் உள்ள கம்போங் இஸ்மாயிலில் சுமார் 70 வீடுகள் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன. மாவட்டத்தின் பல பகுதிகளும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் ஊழியர்கள் மீட்புப் பணிகளில் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here