தூங்கிக் கொண்டிருந்த தாயின் மார்பில் கத்தியால் குத்திய 14 வயது மகன்!

கோத்தா பாரு, மே 26 :

பாசீர் பூத்தேயில் நேற்று இரவு நடந்த சம்பவத்தில், தூங்கி கொண்டிருந்த தனது தாயை கத்தியால் குத்திய 14 வயது சிறுவனின் செயல் அப்பகுதியில் பெரும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

கிளாந்தான் மாநில காவல்துறையின் செயல் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹாருன் கூறுகையில், வாய்மொழியாக அளிக்கப்பட்ட புகாரின் அடிப்படையில், போலீசார் அந்த 14 வயது சிறுவனை மேலதிக விசாரணைக்காக தடுத்து வைத்துள்ளனர் என்றார்.

நேற்று இரவு 11.45 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில், இங்கு அருகே உள்ள புக்கிட் யோங், பாசீர் பூத்தே என்ற இடத்தில் உள்ள தனது வீட்டில் தூங்கிக் கொண்டிருந்தபோது, 41 வயதுடைய பெண் ஒருவர் தனது மகன் கத்தியால் குத்தியதில் பலத்த காயமடைந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மார்பில் கத்தியால் குத்தப்பட்டது மற்றும் இந்த சம்பவத்தின் விளைவாக அவரது நுரையீரல் கசிவு ஏற்பட்டு அவர் நிறைய இரத்தத்தை இழந்தார், மேலும் அவர் தற்போது கூபாங் கெரியானின் மருத்துவமனை யுனிவர்சிட்டி சைன்ஸ் மலேசியாவின் (HUSM) சிவப்பு மண்டலத்தில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார் என்றார்.

மேலும் சந்தேகநபர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார் என கூறப்படுகிறது. இருந்தாலும் மருத்துவமனையின் அறிக்கையை தவிர வாய்மொழியான எந்த தகவல்களையும் நாம் ஏற்றுக்கொள்ள மாட்டோம் என்று ஜாக்கி ஹாருன் கூறினார்.

“நாங்கள் அந்தச் சிறுவனிடம் போதைப்பொருள் பாவித்துள்ளாரா என சோதனையை நடத்தினோம், ஆனால் முடிவு எதிர்மறையாக இருந்தது,” என்று அவர் இன்று, கிளாந்தான் காவல் படைத் தலைமையகத்தில் (IPK) செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் (PC) பிரிவு 326 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here