உறக்கத்திலேயே உயிரிழந்த ஹாலிவுட் நடிகர் ரே லியோட்டா

லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ்: ஹாலிவுட் நடிகர் ரே லியோட்டா நேற்று தனது 67வது வயதில் Dangerous Waters  படப்பிடிப்பின் போது டொமினிகன் குடியரசில் தூக்கத்தில் உயிரிழந்தார்.

கிளாசிக் திரைப்பட நடிகரான குட்ஃபெல்லாஸ் மற்றும் ஃபீல்ட் ஆஃப் ட்ரீம்ஸ் நடிகரின் செய்தி வெளியீட்டு நிறுவனத்தின் பிரதிநிதி ஜெனிபர் ஆலன் உறுதிப்படுத்தினார்.

சிபிஎஸ் செய்தி அறிக்கையின்படி, ஆலன் கூறியது, லியோட்டா டொமினிகன் குடியரசில் நடிகர்களான எரிக் டேன், ஒடியா ரஷ் மற்றும் சாஃப்ரன் பர்ரோஸ் ஆகியோருடன் டேஞ்சரஸ் வாட்டர்ஸ் திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பில் இருந்தார். லியோட்டா இறப்பை அறிந்து நாங்கள் வருத்தமடைந்தோம்.

இது ஒரு பெரிய இழப்பு. அவரது குடும்ப உறுப்பினர்கள், மகள் ஆகியோருக்கு ஆழ்ந்த இரங்கல்கள் டேஞ்சரஸ் வாட்டர்ஸ் படத்தின் தயாரிப்பாளர் தெரிவித்துள்ளார்.

கிளாசிக் திரைப்படமான குட்ஃபெல்லாஸில் ஹென்றி ஹில் என்ற கதாபாத்திரத்திற்காக மிகவும் பிரபலமான லியோட்டா, நடிகர்கள் ராபர்ட் டி நீரோ மற்றும் ஜோ பெஸ்கி ஆகியோருடன் இணைந்து  நடித்தது 20ஆம் நூற்றாண்டின் சிறந்த படங்களில் ஒன்றாகும்.

குட்ஃபெல்லாஸ் திரைப்படம் ஒரு ஆஸ்கார் விருதை வென்றது மற்றும் மற்ற ஐந்து பிரிவுகளுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டது. லியோட்டா இறந்து விட்டார் என்ற செய்தியைக் கேட்டு மிகவும் வருத்தமாக இருப்பதாக டி நிரோ கூறினார்.

இதற்கிடையில், குட்ஃபெல்லாஸ் படத்தில் மனைவியாக நடித்த லோரெய்ன் பிராக்கோவும் லியோட்டாவுக்கு அஞ்சலி செலுத்தினார். அவர்கள் உலகம் முழுவதும் எங்கிருந்தாலும், சிலர் தங்களுக்குப் பிடித்த படம் குட்ஃபெல்லாஸ் என்று சொல்கிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here