செமாலிங் ஆற்றில் கை, கால்கள் கட்டப்பட்டு, சாக்கு துணியால் மூடப்பட்ட நிலையில் ஆணின் சடலம் கண்டெடுப்பு

சுங்கை பட்டாணி, மே 27 :

சுங்கை பட்டாணி அருகே உள்ள கம்போங் சுங்கை பத்து பேசியில் உள்ள செமாலிங் ஆற்றில் இன்று கை, கால்கள் கட்டப்பட்ட நிலையில் தலையிலிருந்து இடுப்பு வரை சாக்கு துணியால் மூடப்பட்ட நிலையில் ஆணின் சடலம் ஒன்று மிதக்க கண்டெடுக்கப்பட்டது.

இன்று காலை 9.30 மணியளவில் அருகிலுள்ள பகுதியில் மீன்பிடித்துக் கொண்டிருந்த இருவரால் அடையாளம் தெரியாத சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதுடான் பின்னர் இது தொடர்பில் போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது.

மீன்பிடியில் ஈடுபட்டுக்கொண்டிருந்த சம்பந்தப்பட்ட இருவரும் முன்பு துர்நாற்றம் வீசியதாகவும், படகிற்கு அடுத்ததாக நீரோட்டத்தில் அடித்துச் செல்லப்பட்டு ஒரு உடல் மிதப்பதைக் கண்டு அதிர்ச்சியடைந்ததாகவும் தெரிகிறது.

கெடா மாநில குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் டத்தோ ஜி சுரேஷ் குமார் கூறுகையில், ஆரம்ப பரிசோதனையில், கால்கள் மற்றும் இரண்டு கைகள் நீல நிறக் கயிற்றால் கட்டப்பட்ட நிலையில் இருந்தது மற்றும் உடல் தோல உரிந்து காணப்படுவதாக கண்டறியப்பட்டது என்றார்.

“உடலின் நிலையின் அடிப்படையில், பாதிக்கப்பட்டவர் கொல்லப்பட்டார் மற்றும் கடந்த மூன்று நாட்களாக இறந்துவிட்டார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

“பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலை சாக்கு மூட்டையில் போட்டு ஆற்றில் வீசுவதற்கு முன்பு வேறு இடத்தில் கொல்லப்பட்டு வீசப்பட்டிருக்கலாம் என்பதற்கான வாய்ப்பையும் நாங்கள் நிராகரிக்கவில்லை,” என்று அவர் சம்பவ இடத்தில் நடந்த ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

அவர் மேலும் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் காயங்கள் எதுவும் இதுவரை காவல்துறையினரால் கண்டறியப்படவில்லை, ஒருவேளை நீண்ட நேரம் மூழ்கியதால் தோல் உரிந்த நிலையில் உடல் இருப்பதற்கு காரணமாக இருக்கலாம்.

“இறப்புக்கான காரணத்தை அடையாளம் காண உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக அலோர் ஸ்டாரில் உள்ள சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது.

“இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் 302வது பிரிவின் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது,” என்றார்.

சடலத்தின் இடது கையின் ஆள்காட்டி விரல் மற்றும் மோதிர விரலில் வெள்ளி மோதிரம் தவிர, பேன்ட் இல்லாமல் சிவப்பு நிற டி-சர்ட் மட்டுமே அணிந்திருந்த நிலையில் அந்த நபரின் உடல் காணப்பட்டது.

குடும்ப அங்கத்தினர்களை இழந்தவர்கள் அல்லது குறிப்பிட்ட குணாதிசயங்களைக் கொண்டவர்களை அறிந்தவர்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது மேலும் தகவலுக்கு கோல மூடா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு வரலாம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here