தந்தை மகாதீருக்கு பதில் லங்காவியில் மகன் முக்ரிஸ் போட்டியா?

ஜித்ரா: அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் லங்காவி நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் போட்டியிடப் போவதாக வெளியான வதந்திகளை பெஜுவாங் அதிபர் முக்ரிஸ் மகாதீர் நிராகரித்துள்ளார்.

ஜெர்லுன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக  இருக்கும் முக்ரிஸ், தனது தற்போதைய தொகுதியில் தான் வசதியாக இருப்பதாகவும், தனது தந்தை முன்னாள் பிரதமர் டாக்டர் மகாதீர் முகமட் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் லங்காவி உட்பட வேறு இடங்களில் போட்டியிட எந்த காரணமும் இல்லை என்றும் கூறினார்.

இதுவரை எந்த முடிவும் எடுக்கப்படவில்லை, ஆனால் நான் ஜெர்லூனில் தான் வசதியாக இருக்கிறேன். நான் நீண்ட காலமாக இங்கு இருக்கிறேன், நகர்வதற்கு எந்த காரணமும் இல்லை என்று அவர் இன்று Aidilfritri நிகழ்வுக்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பெஜுவாங் தலைவராக இருக்கும் மகாதீர், தனது வயது மற்றும் உடல்நிலை காரணமாக அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் போட்டியிடப் போவதில்லை என்று மார்ச் மாதம் தெரிவித்ததாக செய்திகள் வெளியாகின. அவரது அறிக்கை லங்காவியில் போட்டியிட ஜெர்லூனை விட்டு முக்ரிஸ் போட்டியிடக்கூடும் என்ற ஊகத்தை எழுப்பியது.

கெடாவில் பெஜுவாங்கை மக்கள் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டதாக முக்ரிஸ் கூறினார். ஏனெனில் அதன் பெரும்பாலான தலைவர்கள் இந்த மாநிலத்தைச் சேர்ந்தவர்கள். கெடாவில் பெஜுவாங்கை ஏற்றுக்கொள்வது மற்ற மாநிலங்களுடன் ஒப்பிடும்போது சற்று வித்தியாசமானது. ஆனால் இது மற்ற மாநிலங்களுக்கு கவனம் செலுத்தவில்லை என்று அர்த்தமல்ல. மற்ற மாநிலங்களும் முக்கியமானவை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here