ஹரிராயா விருந்தில் காணாமல் போன சிறுமி ஆத்யா விருந்தினர்கள் முன்னிலையில் மகிழ்ச்சியாக இருந்தார்

குவாந்தானில்  புக்கிட் ராங்கினில் உள்ள two raft வீடுகளில் நேற்று இரவு ஹரிராயா விருந்தின் போது காணாமல் போன மூன்று வயது சிறுமி, ஏராளமான விருந்தினர்கள் முன்னிலையில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. அவரது தந்தை முகமது சுக்ரி அலி 50, சிதி நூர் அத்தியா சோஃபியா, அவரது இரண்டாவது திருமணத்தில் பிறந்த அவரது ஒரே குழந்தை. குடும்பத்தால் மிகவும் அன்பாக ஆத்தியா என்று அழைக்கப்படுகிறார்.

திறந்த இல்ல உபசரிப்பிற்கு பொருட்களை வாங்கவும் எடுக்கவும் அவள் தன்னை பின்தொடர பிடிவாதமாக விரும்புவதாக கூறினார். அதியாவைத் தவிர, முகமது சுக்ரிக்கு அவரது முந்தைய திருமணத்திலிருந்து 22 முதல் 26 வயது வரையிலான மூன்று மகள்கள் உள்ளனர்.

சம்பவத்திற்கு முன், ஆதிக் (ஆத்யா) ராஃப்ட் ஹவுஸ் ஒன்றின் நடுப் பகுதியில் உள்ள அறையில் என் மடியில் அமர்ந்தார். எப்போதாவது, அவள் அம்மாவைத் தேடுவாள். ஆனால் அவள் குடிக்கும் கோப்பை என்னுடன் இருந்ததால் என்னிடம் திரும்புவாள்.

இன்று இரவு 11 மணியளவில் கைபேசியுடன் விளையாடுவதற்காக எனது நான்கு வயது பேத்தியுடன் ராஃப்ட் ஹவுஸில் உள்ள அறைக்குள் நுழைந்தபோதுதான் நான் ஆதிக்கை கடைசியாகப் பார்த்தேன் என்று அவர் இன்று இங்குள்ள படகு வீடுகளில் சந்தித்தபோது செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஆயினும்கூட, வேலிகளைக் கொண்ட இரண்டு படகு வீடுகளை ஆத்தியா நன்கு அறிந்திருந்ததால் ஆற்றில் விழவில்லை என்று அவனது உள்ளுணர்வு கூறியதாக முகமட் சுக்ரி கூறினார். இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் பகாங்கில் ஏற்பட்ட பெரிய வெள்ளத்தில் ஆற்றங்கரையில் இருந்த அவர்களின் அசல் வீடு வலுவான நீரோட்டத்தால் அடித்துச் செல்லப்பட்டதை அடுத்து அவர்கள் இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் இருந்து படகு வீடுகளுக்குச் சென்றனர்.

முகமட் சுக்ரியின் கூற்றுப்படி, இங்குள்ள ஆறாவது மைலில் உணவு மற்றும் பானங்கள் விற்பனை செய்வதை நிறுத்திவிட்டு, அவற்றை மீன்பிடிப்பவர்களுக்கு வாடகைக்கு விட்ட பிறகு, 2020 ஆம் ஆண்டு முதல் ராஃப்ட் வீடுகள் படிப்படியாக கட்டப்பட்டன. ஆற்றின் கரையோரம் வாழ்ந்தாலும், ஆற்றில் ஆதிக் விளையாடியதில்லை…

படகு வீடுகளிலும், அவள் ஒருபோதும் வேலிகளில் ஏறியதில்லை. அவள் ஆற்றில் விழுந்தாள் என்பதை ஏற்றுக்கொள்வது எனக்கு கடினமாக உள்ளது. ஆனால் நான் எல்லா சாத்தியங்களுக்கும் தயாராக இருக்கிறேன். இது என் குடும்பத்திற்கு ஒரு சோதனை, மேலும் ஆதிக் கண்டுபிடிக்கப்படுவார் என்பது எங்கள் நம்பிக்கை என்று அவர் கூறினார்.

நேற்றிரவு 11.15 மணியளவில் கடைசியாக காணப்பட்டதாக கூறப்படும் சிறுமி காணாமல் போனது தொடர்பான அறிக்கை கிடைக்கப்பெற்றதை போலீசார் இன்று உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர். குழந்தை ஆற்றில் விழுந்ததை யாரும் பார்க்காததால் இந்த வழக்கு இதுவரை காணாமல் போன வழக்கு என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

ஆயினும்கூட, தேடுதல் மற்றும் மீட்பு (SAR) செயல்படுத்தப்பட்ட நிலையில் ஒவ்வொரு கோணத்திலும் விசாரணை நடத்தப்படுகிறது. தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையினரும் பங்கேற்ற எஸ்.ஏ.ஆர்., பாதிக்கப்பட்டவர் ஆற்றில் விழுந்திருக்கலாம் என்பதை கணக்கில் எடுத்துக்கொண்டு, நதி மற்றும் ஆற்றங்கரை பகுதிகளில் சோதனை நடத்தப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here