சாலை விபத்தில் பல்கலைக்கழக மாணவர் உயிரிழந்தார்

பகாங், மாரா ஜூனியர் சயின்ஸ் கல்லூரியின் (MRSM)  மாணவர் ருமா ரக்யாட் கெண்டாங், ரெம்பாவ் அருகே நேற்றிரவு இரண்டு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் சாலை விபத்தில் உயிரிழந்தார். அவருக்கு தாயார் இந்த  விபத்தில்ப லத்த காயமடைந்தார்.

இரவு 9.20 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், தலையில் பலத்த காயம் அடைந்த ஷாஸ்மான் சபருதீன் (16) என அடையாளம் காணப்பட்ட அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக ரெம்பாவ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி ஹஸ்ரி முகமது தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயார், ஹுஸ்னிராசுலியா முகமட் யூடின் 47, பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானதாகவும், தற்போது தம்பின் மருத்துவமனையில் சிவப்பு மண்டலத்தில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

விபத்து இரண்டு வாகனங்களுடன் தொடர்புடையது. பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் பெரோடுவா ஆக்ஸியா காரை 24 வயது இளைஞன் ஓட்டிச் சென்றார். அதே நேரத்தில் மற்றொரு புரோட்டான் சாகா காரில்  ஐந்து பேர் இருந்தனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

தம்பினில் இருந்து ரெம்பாவ் வரையிலான பாதையில் சாலை பராமரிப்பு பணிகள் நடைபெற்று வருவதால், சாலை செப்பனிடப்படாமல் இருந்ததாக முதல்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

இந்தச் சம்பவத்தில், Perodua Axia காரின் ஓட்டுநர், Tampin இல் இருந்து Rembau நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தார், மேலும் சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததும், எதிர் பாதையில் நுழைவதற்கு முன், செப்பனிடப்படாத சாலை நிலைமைகள் காரணமாக வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து Proton Saga மீது மோதியதாக நம்பப்படுகிறது என்றார்.

பெரோடுவா ஆக்சியாவின் ஓட்டுநருக்கு சிறிய காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், புரோட்டான் சாகாவில் இருந்த ஐந்து நபர்களுக்கு காயங்கள் மற்றும் கால்கள் முறிவு ஏற்பட்டதாகவும் ஹஸ்ரி கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக ரெம்பாவ் மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவுக்கு எடுத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here