ஆற்றில் மூழ்கிய மறுவாழ்வு மையத்தின் வார்டனின் உடல் சடலமாக மீட்பு

கோல கங்சாரில் நேற்று இரவு, கம்போங் சயோங் லெம்பா அருகே, பேராக் ஆற்றின் குறுக்கே நீந்தியபோது நீரில் மூழ்கி இறந்த வார்டானின் உடல், இன்று காலை கண்டெடுக்கப்பட்டது.

பேராக் ஆற்றின் கரையில் இன்று காலை 7.19 மணியளவில் முகமது நோர் அமிருல்ஹம்சா ஜாபர் (26) என்பவரின் உடல் மிதந்ததாக மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (JBPM) பேராக் செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

மீட்புக் குழுவின் செயல்பாட்டு மையத்திலிருந்து சுமார் இரண்டு கிலோமீட்டர் தொலைவில் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். இது தொடர்பாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், உடல் அடுத்த நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

நேற்று, கோல கங்சார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் உமர் பக்தியார் யாக்கோப், இந்த சம்பவத்தின் போது, ​​படாங் ரெங்காஸில் உள்ள சிகிச்சை மற்றும் மறுவாழ்வு மையத்தில் வார்டனாக  பணிபுரிந்த பாதிக்கப்பட்டவர் மேலாளர் மற்றும் மூன்று குடியிருப்பாளர்களுடன் மீன்பிடித்துக் கொண்டிருந்ததாகக் கூறப்பட்டது.

அவர்கள் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை இரவு 8.30 மணியளவில் கம்போங் சயோங் லெம்பாவில் உள்ள சுல்தான் அப்துல் ஜலீல் பாலம் (சாயோங் பாலம்) அருகே மீன்பிடிக்கத் தொடங்கினர். அதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவர் உட்பட இருவர் மறுகரைக்கு நீந்துவதற்காக ஆற்றில் இறங்கினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here