மீண்டும் பிரதமராக வருவதற்கு பெரும்பான்மை ஆதரவு இருப்பதாக கூறப்படுவதை முஹிடின் மறுத்தார்

முன்னாள் பிரதமர் முஹிடின் யாசின், நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள்  மத்தியில் பெரும்பான்மை ஆதரவு இருப்பதாகவும் மீண்டும் ஆட்சியமைக்க முடியும் என்று கூறியதாக வெளிவந்த செய்தியை மறுத்துள்ளார்.

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களிடமிருந்து பெரும்பான்மை ஆதரவைப் பெற்றேன் என்பதை நான் ஒருபோதும் தெரிவிக்கவில்லை அல்லது உறுதிப்படுத்தவில்லை என்பதை வலியுறுத்த விரும்புகிறேன். இந்தக் குற்றச்சாட்டு உண்மைக்குப் புறம்பானது என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

வாரிசான் தலைவர் ஷாஃபி அப்டால், மீண்டும் பிரதமராக வருவதற்கு முஹிடின் தனது உதவியை நாடியதாகவும், அவருக்கு 119 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவு இருப்பதாகவும் (இது மக்களவையில் உள்ள தனிப் பெரும்பான்மையை விட ஏழு அதிகம்) என்று வாரிசான் தலைவர் ஷஃபி அப்டால் கூறியதாக ஒரு வாரத்திற்குப் பிறகு அவரது அறிக்கை வந்துள்ளது.

ஷாபி, சண்டகனில் பார்வையாளர்களிடம் பேசுகையில், வாரிசனின் உதவியின்றி 119 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவை முஹிடின் எப்படிப் பெற்றிருப்பார் என்பது குறித்து நம்பமுடியாததாகக் கூறப்படுகிறது.

பெரிகாத்தான் நேஷனலின் தலைவரும் பெர்சத்துவின் தலைவருமான முஹிடின், ஷாஃபியின் கூற்றுக்கள் பற்றி எதுவும் குறிப்பிடவில்லை. வரும் பொதுத் தேர்தலில் தேசிய முன்னணியை தோற்கடிப்பதற்கான சாத்தியமான தேர்தல் உடன்படிக்கைகளை உருவாக்குவது குறித்து தான் மற்ற கட்சிகளுடன் கலந்துரையாடியதாக அவர் கூறினார். மார்ச் மாதம் ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலுக்குப் பிறகு தன்னைச் சந்தித்த பல எதிர்க்கட்சிகளிடையே இந்த விஷயம் முறைசாரா முறையில் விவாதிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here