மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் இளம் தம்பதியர் பலி

ஷா ஆலம்: ஜாலான் பந்திங்-டெங்கில் என்ற இடத்தில் அதிகாலை நடந்த மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் சிக்கியதில் கணவன்-மனைவி உயிரிழந்தனர்.

கோல லங்காட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  அஹ்மத் ரித்வான் முகமட் நார் @ சலே, ஒரு அறிக்கையில், முதற்கட்ட விசாரணையில், காலை 6 மணியளவில், பந்திங் நோக்கிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் கட்டுப்பாட்டை இழந்து இடது பக்கம் சறுக்கியதாக நம்பப்படும் போது இந்த சம்பவம் நடந்ததாகக் கண்டறியப்பட்டது. மோட்டார் சைக்கிள் எச்சரிக்கை பலகை மீது மோதியது.

21 வயதான மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் மற்றும் அவரது 16 வயது பிலியன் ரைடர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு, உடல்கள் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக பந்திங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here