போதைப்பொருள் ‘கூரியர்’ என நம்பப்படும் மூவர் கைது!

ஷா ஆலாம், ஜூன் 7 :

பங்சார், கோலாலம்பூரிலுள்ள ஒரு சூப்பர் மார்க்கெட்டின் வாகன நிறுத்துமிடத்தில் 142.1 கிலோகிராம் எடையுள்ள கஞ்சாவை ஒரு வாகனத்திலிருந்து இன்னுமொரு வாகனத்திற்கு மாற்ற முயன்ற மூவரை, சிலாங்கூர் காவல்துறை கைது செய்துள்ளது.

சிலாங்கூர் போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் தலைவர், துணை ஆணையர் அஹ்மட் ஜெஃப்ரி அப்துல்லா கூறுகையில், நான்கு மாதகால உளவுத்துறை நடவடிக்கைக்குப் பிறகு, மே 31 அன்று பிற்பகல் 2 மணிக்குச் சோதனை நடத்தியதாகத் தெரிவித்தார்.

போதைப்பொருள் ‘கூரியர்’ என்று நம்பப்படும் 23 முதல் 49 வயதுடைய 3 சந்தேக நபர்களும் சோதனையின் போது, Toyota Vellfire-இல் இருந்து தடைசெய்யப்பட்ட பொருட்களைProton Preve -இற்கு மாற்றியதாகவும் அவர் கூறினார்.

“ஒரு புரோட்டான் பிரீவில் RM355,250 மதிப்புடையதாக மதிப்பிடப்பட்ட சந்தேகத்திற்குரிய கஞ்சாவின் 145 பதப்படுத்தப்பட்ட கட்டிகளை குழு கண்டுபிடித்தது.

சந்தேகநபர்கள் பயன்படுத்திய Toyota Vellfire, Proton Preve மற்றும் Proton Iswara ஆகிய மூன்று வாகனங்களையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம், போதைப்பொருள் உட்பட கைப்பற்றப்பட்ட பொருட்களின் மொத்த மதிப்பு கிட்டத்தட்ட RM500,000 ஆகும்.

“கடந்த நான்கு மாதங்களாக இந்த குழு செயல்படுவதாக நாங்கள் நம்புகிறோம், மேலும் கைப்பற்றப்பட்ட போதை மருந்துகள் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு சந்தைக்கானவை” என்று அவர் இன்று சிலாங்கூர் கன்டிஜென்ட் போலீஸ் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

அஹ்மத் ஜெஃப்ரி மேலும் கூறுகையில், சிறுநீர் பரிசோதனை பரிசோதனையில் இரண்டு சந்தேக நபர்கள் மெத்தம்பேட்டமைன் மற்றும் THC க்கு சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

அவர்கள் அனைவரும் போதைப்பொருள் விநியோக பணிக்காக சுமார் RM2,500 சம்பளம் பெற்றதாக நம்பப்படுவதாகவும், இந்தக் கும்பலின் மூளையாக இருப்பவரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான மேலதிக விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கு ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here