அம்ரன் முகமது ஜெய்ன் விஸ்மா புத்ராவின் புதிய பொதுச் செயலாளராக நியமனம்

ஐக்கிய நாடுகள் சபைக்கான முன்னாள் மலேசிய நிரந்தர தூதர் டத்தோ அம்ரான் முகமது ஜெய்ன் (55), வெளியுறவு அமைச்சகத்தின் புதிய பொதுச் செயலாளராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். மே 31 அன்று ஒப்பந்தம் முடிவடைந்த டான்ஸ்ரீ முகமது ஷாருல் இக்ராம் யாக்கோப்பிற்கு பிறகு இவர் நியமிக்கப்பட்டுள்ளது.

அம்ரானின் நியமனம் அவரது தகுதி மற்றும் அனைத்துலக உறவுகள் மற்றும் வெளிநாட்டு விவகாரங்களில் ஒரு தொழில் இராஜதந்திரி என்ற பரந்த அனுபவத்தின் அடிப்படையில் அமைந்ததாக அரசாங்கத்தின் தலைமைச் செயலாளர் டான்ஸ்ரீ முகமட் ஜூகி அலி கூறினார்.

அம்ரான் 27 ஆண்டுகளாக பொதுச் சேவையில் இருந்து வருகிறார் மற்றும் துருக்கியின் தூதுவர் மற்றும் அமைச்சின் துணைச் செயலாளர் உட்பட பல்வேறு பதவிகளை வகித்துள்ளார்.

அவரது அனுபவம், அறிவு மற்றும் நம்பகத்தன்மையுடன், அம்ரான் கொள்கைகளை வரைவதிலும் செயல்படுத்துவதிலும் அமைச்சின் பணியை உணர்ந்து செயல்படுவதோடு மலேசியாவின் நலன்களை மாறும் இராஜதந்திரம் மற்றும் செயல்திறன் மூலம் மேம்படுத்தி பாதுகாப்பதில் வல்லவர் என்று நான் நம்புகிறேன்.

முகமது ஷாருல் தனது பதவிக்காலத்தில் பொது சேவை மற்றும் நாட்டிற்கு அவர் ஆற்றிய பங்களிப்பிற்காக அரசாங்கத்தின் சார்பாக எனது பாராட்டுக்களையும் நன்றியையும் பதிவு செய்ய விரும்புகிறேன் என்று முகமட் ஜூகி மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here