சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இரண்டு பேரை விபத்தில் இருந்து மீட்கப்பட்டனர்

சுபாங் ஜெயா: இங்குள்ள ஷா ஆலம் விரைவுச்சாலையில் (Kesas) விபத்துக்குள்ளானதில் லோரி டிரைவரை தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை பணியாளர்கள் மீட்டனர்.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், வியாழன் (ஜூன் 9) அதிகாலை 3 மணியளவில் தங்களுக்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்தது.

நாங்கள் சுபாங் தீயணைப்பு நிலையத்தில் இருந்து ஆறு தீயணைப்பு வீரர்களையும் ஒரு தீயணைப்பு இயந்திரத்தையும் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பினோம். அவர்கள் அதிகாலை 3.20 மணியளவில் வந்து, ஒரு கண்டெய்னர் டிரக் மற்றும் மூன்று டன் லோரி சம்பந்தப்பட்ட சம்பவத்தைக் கண்டறிந்தனர் என்று அவரை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

லோரியின் ஓட்டுநர் சக்கரத்தின் பின்னால் சிக்கி பலத்த காயங்களுக்கு உள்ளானதாக அவர் மேலும் கூறினார். ஓட்டுனர் வெளியேற்றப்பட்டு, மேல் சிகிச்சைக்காக அருகிலுள்ள மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், அதே நேரத்தில், புக்கிட் செந்தோசா தீயணைப்பு நிலையத்திலிருந்து ஒரு குழு ஜாலான் பெசார் சுங்கை சோவில் மற்றொரு விபத்துக்கு அனுப்பப்பட்டது.

சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அழைப்பு வந்ததாகவும், அதிகாலை 2.27 மணியளவில் சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததாகவும் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

ஒரு கார் குப்பை லோரி பின்புறத்தில் மோதியது. ஓட்டுநர், அவரது 40 வயதில், அவரது வாகனத்தில்  சிக்கினார் என்று செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார். அவர் வெளியேற்றப்பட்டு மருத்துவ அதிகாரிகளிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டார். சம்பவத்தின் போது ஓட்டுநருக்கு பக்கவாதம் ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுவதாக செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here