ஜோகூர் CIQ வளாக மரத்தடியில் சிறுநீர் கழித்த 2 பேரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்

ஜோகூரில் உள்ள பாங்குனான் சுல்தான் இஸ்கந்தரில் உள்ள சுங்க, குடிவரவு மற்றும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட (CIQ) வளாகத்திற்கு அருகிலுள்ள மரத்தின் கீழ் சிறுநீர் கழித்த பின்னர், பொது இடத்தில் அநாகரீகமாக நடந்துகொண்டதாகக் கூறப்படும் இரண்டு நபர்களை காவல்துறையினர் கண்காணித்து வருகின்றனர்.

சமூக ஊடகங்களில் பரவிய படங்களின் அடிப்படையில், சனிக்கிழமை காலை 11.10 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக இஸ்கந்தர் புத்ரி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ரஹ்மத் அரிஃபின் தெரிவித்தார். சிங்கப்பூரில் இருந்து மலேசியாவிற்குள் நுழையும் இலகுரக வாகனங்களுக்கான நுழைவாயில்கள் அருகே சோதனை நடந்ததாகவும், அப்போது அங்கு நெரிசல் இருந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

படத்தில் உள்ள இடத்துக்கும் அருகில் உள்ள பொதுக் கழிப்பறைக்கும் இடையே உள்ள தூரம் சுமார் 1 கி.மீ. வாகன உரிமையாளர்கள் தங்கள் கார்களை சாலையோரத்தில் நிறுத்திவிட்டு கழிப்பறைக்குச் சென்றால், அது நெரிசலை மோசமாக்கும் என்று ஹரியான் மெட்ரோ அறிக்கையில் அவர் கூறியது.

சிறிய குற்றச் சட்டத்தின் பிரிவு 14 இன் கீழ் இருவரின் அறிக்கைகளையும் பதிவு செய்ய விரும்புவதாக ரஹ்மத் கூறினார். இது அதிகபட்சமாக RM100 அபராதம் விதிக்கிறது. இதுபோன்ற சம்பவம் மீண்டும் நடக்காமல் இருக்க கண்காணிப்பு நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here