சமூக ஊடகங்களில் ஆபாசப் படங்களை விற்ற குற்றச்சாட்டினை மறுத்து விசாரணை கோரிய ஆடவர்

சிப்பாங், சமூக ஊடகங்களில் ஆபாசப் படங்களை விற்பதன் மூலம் நெட்வொர்க் வசதிகளை தவறாகப் பயன்படுத்திய குற்றச்சாட்டில் ஒருவர் இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாராணை கோரினார். 30 வயதான முகமட் ஹபிசுல் அனஸ் கமருஜமான், நீதிபதி நூர்ஹிஷாம் முகமட் ஜாபர் முன்னிலையில் மனு செய்தார்.

@lelakilelakise1 என்ற கணக்கின் மூலம்  ட்விட்டர் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி வணிக நோக்கங்களுக்காக ஆபாசமான தகவல்தொடர்புகளை மெனாரா MCMC 1, சைபர்ஜெயா https://twitter.com/lelakilelakise1 என்ற இணைப்பில் பயன்படுத்தியதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 (2) (a) இன் கீழ், குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், அதிகபட்சமாக RM50,000 அபராதம் அல்லது ஒரு வருடம் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷனின் (எம்சிஎம்சி) வழக்குரைஞர் நஸ்ருல் நிஜாம் முகமது ஜமேரி வழக்கு தொடர்ந்தார், முகமது ஹபிசுல் அனஸ் சார்பில் யாரும் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தப்படவில்லை. நீதிமன்றம் வழக்கிற்கான தேதியை  ஜூலை 19 என்று குறிப்பிட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here