இந்தியாவை போல் ரேஷன் கார்டு முறையை மலேசியாவிலும் நடைமுறைப்படுத்த வேண்டும்

இந்தியாவில் நடைமுறையில் உள்ள ரேஷன் கார்டு முறையை மலேசியா நடைமுறைப்படுத்த வேண்டும். ரேஷன் கார்டு வைத்திருப்பவர்கள் அரிசி, சர்க்கரை, மாவு  போன்ற அத்தியாவசிய நுகர்வோர் பொருட்களை வாங்கக்கூடிய சிறப்பு கடைகள் அல்லது பிரிவுகளை சூப்பர் மார்க்கெட்டுகளில் அமைக்க வேண்டும்.

மலேசியா வென்ச்சர் கேபிடல் மேனேஜ்மென்ட் பெர்ஹாட் இயக்குநரும் பொருளாதார நிபுணருமான மனோகரன் மொட்டையன், வருமான அடிப்படையிலான மானியங்கள் குறைந்த வருமானம் பெறும் குழுவிற்கு பயனளிக்கும் என்று கூறினார். மேலும் குறிப்பிட்ட வருமான குழுக்களை அடைய அரசாங்கம் பயனுள்ள வழிமுறைகளை வகுத்து அதற்கான வருமான மானியங்களை ஒழுங்கமைக்க வேண்டும் என்று கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், மக்களுக்கு வழங்கப்படும் உதவிகளை திறம்பட வழங்குவதற்கு எந்தவொரு மானியத்தையும் செயல்படுத்துவதற்கு முன் விலைவாசி உயர்வுக்கான அடிப்படைக் காரணங்களைத் தீர்க்க வேண்டும் என்று அவர் எச்சரித்தார்.

விலை மானியங்களை எப்போதும் பெற முடியாது என்பதால், இலக்கு நடவடிக்கைகளுக்கு அரசாங்கம் செல்ல வேண்டும். அரசாங்கம் அதை எப்படிச் செய்ய விரும்புகிறது என்பதைப் பொறுத்தது. ஆனால் முதலில் விலை உயர்வுக்கு பங்களிக்கும் காரணிகளைக் கண்டறிந்து அவற்றை நிவர்த்தி செய்ய வேண்டும்.

கோழியின் விலை உயரும் போது அது விவசாயிகளுக்குப் பலன் அளிக்காது. இடைத்தரகர்களின் தலையீட்டை அரசு தடுக்காத வரை வருமானம் சார்ந்த மானியங்கள் எவ்வளவு செயல்படுத்தப்பட்டாலும் அது போதுமானதாக இருக்காது.

ஆனால் பயனுள்ள விலைக் கட்டுப்பாடுகளுடன் கூடிய ரேஷன் கார்டு அமைப்பு நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டால், நமது சமுதாயத்தின் ஏழைகள் தங்கள் நுகர்வோர் பொருட்களை ரேஷன் கார்டுகளை ஏற்றுக்கொள்ளும் குறிப்பிட்ட விற்பனை நிலையங்களில் இருந்து வாங்க முடியும் என்று அவர் கூறினார். அத்தகைய அமைப்பு பணக்காரர்கள் பயனடைவதை திறம்பட தடுக்கும். மானியங்கள்.

வணிகர்களின் ஆதாயத்தைத் தடுக்கும் வரை, B40 குழுமத்தின் சுமையைக் குறைக்கும் அரசாங்கத்தின் நோக்கம் நிறைவேறாது என்றும் மனோகரன் கூறினார். விலைவாசி உயர்வு குறித்து நுகர்வோரிடமிருந்து புகார்கள் வரும்போது, ​​அமலாக்கம் அதிகரிக்கப்பட வேண்டும். உணவகங்கள் விலையை உயர்த்தினால், அமலாக்க அதிகாரிகளை அவர்களது வளாகத்திற்கு அனுப்பி அதற்கான காரணங்களைக் கண்டறியவும் என்றார்.

Universiti Utara Malaysia Economic Professor டாக்டர் K. குபேரன் விஸ்வநாதன் கூறுகையில், ரேஷன் கார்டு முறை நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டால், அடிப்படை உணவுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யாத இலக்கு சமூகங்களின் சரியான அடையாளத்தைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

சலுகைகள் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்படாமல் இருப்பதை உறுதிசெய்ய அதிகாரிகள் முழு அமலாக்க செயல்முறையையும் கண்காணிக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த யோசனை அதைச் செயல்படுத்த நிறைய வேலைகளை உள்ளடக்கியது. ரேஷன் கார்டுக்கு யார் தகுதியானவர் என்பதை அடையாளம் காண்பது எளிதல்ல. சில சமயங்களில் ரேஷன் கார்டுகள் வசதி இருப்பவர்களின் கைகளில் விழும்.

இருப்பினும், அடிப்படை உணவுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யாத கணிசமான மக்கள்தொகையைக் கொண்ட இந்தியாவுடன் ஒப்பிடும்போது மலேசியாவின் நிலைமை இன்னும் நன்றாகவே உள்ளது என்றார். இந்தியாவுடன் நம் நாட்டை ஒப்பிட முடியாது, ஏனென்றால் அது கணிசமான அளவு வறுமையால் பாதிக்கப்படுகிறது. ஒரு சமுதாயத்தில் கணிசமான வகை மக்கள் அடிப்படை உணவுத் தேவைகளைப் பெற முடியாவிட்டால், நீங்கள் ரேஷன் கார்டுகளைக் கொண்டு வாருங்கள்.

அரசாங்கம் வருமான ஆதரவை வழங்கும் போது, ​​மக்கள் சந்தையில் இருந்து உணவை வாங்க அனுமதிக்கிறது இது உற்பத்தியாளர்களுக்கு பொருட்களை உற்பத்தி செய்வதற்கான சரியான சமிக்ஞையை அளிக்கிறது என்று அவர் கூறினார்.

தயாரிப்பாளர்கள் சரியான சமிக்ஞைகளைப் பெறவில்லை என்றால், சந்தை ஒருபோதும் சரிசெய்யப்படாது மற்றும் மக்களுக்குத் தேவையான பொருட்களின் சீரான ஓட்டத்தை ஒருபோதும் பெற முடியாது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here