எஸ்பிஎம் தேர்வுக்கு பதிவு செய்த 24,941 பேர் ஏன் தேர்வுக்கு அமரவில்லை என்பது குறித்து ஆராயப்படும்

புத்ராஜெயா: சிஜில் பெலஜாரன் மலேசியா (SPM) 2021 தேர்வில் 24,941 பதிவு செய்யப்பட்ட விண்ணப்பதாரர்கள் ஏன் அமரவில்லை என்பதைக் கண்டறிய கல்வி அமைச்சகம் ஆய்வினை நடத்தும். அவர்களில் பெரும்பாலோர் தனியார் பள்ளி மாணவர்கள்  என்று கல்வி அமைச்சர் ராட்ஸி ஜிடின் கூறினார்.

நாங்கள் தரவை பகுப்பாய்வு செய்கிறோம். முந்தைய ஆண்டுகளின் போக்குகளை சரிபார்ப்போம். உயரும் போக்கு இருந்தால், எதிர்காலத்தில் மீண்டும் ஏற்படாமல் இருக்க தகுந்த நடவடிக்கைகள் குறித்து முடிவு செய்வோம்.

கோவிட்-19 தொற்றுநோயால் SPM 2021 மாணவர்கள் அதிகம் பாதிக்கப்பட்டிருப்பதற்கான காரணங்களை நாங்கள் அடையாளம் காண வேண்டும் என்று அவர் SMK Present 18(1) க்கு விஜயம் செய்த பின்னர் ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். SPM 2021 முடிவுகளை இன்று அறிவிக்கும் போது, ​​பதிவு செய்த 407,097 பேரில் 24,941 பேர் தேர்வெழுதவில்லை என்று கல்வி இயக்குநர் ஜெனரல் நோர் ஜமானி அப்தோல் ஹமிட் தெரிவித்தார்.

பரீட்சைக்குத் தேர்வெழுத விரும்பாதது ஏன் என்ற கேள்விக்கு, அவர்களில் சிலர் தனிப்பட்ட, குடும்பம் மற்றும் நிதிப் பிரச்சனைகளை எதிர்கொண்டதாக ராட்ஸி கூறினார். எவ்வாறாயினும், பள்ளி நிர்வாகிகள் எப்போதுமே மாணவர்கள் மற்றும் குடும்பங்களை அணுகி, அவர்களின் தேர்வுகளுக்கு உட்காருவதைத் தடுக்கக்கூடிய சிரமங்களைக் கண்டறிந்துள்ளனர். குறிப்பாக எஸ்பிஎம் தேர்வில் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here