ஜூனியரை கொடுமைப்படுத்தியதாகக் கூறப்படும் இடைநிலை மாணவர்களிடமிருந்து போலீசார் வாக்குமூலம்

சுங்கை பூலோ, புன்சாக் ஆலமில் உள்ள மேல்நிலைப் பள்ளியில் படிவம் 1 மாணவர் ஒருவரை கொடுமைப்படுத்தியதாகக் கூறப்படும் மூன்று படிவம் நான்கு மாணவர்களிடம் போலீசார் வாக்குமூலம் பெற்றுள்ளனர். திங்கள்கிழமை (ஜூன் 13) மதியம் 12 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாகக் கூறப்படும் சம்பவம் குறித்து சுங்கை பூலோ OCPD துணைத் தலைவர் ஷஃபாடன் அபு பக்கர் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் கழிவறையில் இருந்தபோது அவரை மூன்று மாணவர்கள் அணுகினர். மூவரும் தன்னிடம் பணம் கேட்டதாக அவர் கூறினார். ஆனால் அவர் பணத்தை தனது பள்ளி பையில் இருப்பதாக எ அவர்களிடம் கூறினார்.

மாணவர்களில் ஒருவர் பாதிக்கப்பட்டவரின் தலையில் தாக்கியதாகக் கூறப்படுகிறது, மற்றவர் கல்லை எடுத்து பாதிக்கப்பட்டவரின் வலது முழங்காலில் அடித்தார் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜூன் 16) செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

தாக்குதலால் தனது கன்னங்கள், மூக்கு, வலது முழங்கால் மற்றும் உடைந்த பற்கள் ஆகியவற்றில் காயங்கள் ஏற்பட்டதாக பாதிக்கப்பட்டவர் கூறியதாக  ஷஃபாடன் கூறினார். விசாரணையின் போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் தான் மாணவர்களால் தள்ளப்பட்டதாகக் கூறினார்.

 பாதிக்கப்பட்டவர் அடையாள அணிவகுப்புக்கு அழைக்கப்பட்டார். சம்பவத்திற்கு பல நாட்களுக்கு முன்பு சாலையில் விழுந்து தனது முழங்காலில் காயம் ஏற்பட்டதாக பாதிக்கப்பட்டவர் கூறியிருக்கிறார். அதனால் சம்பந்தப்பட்ட மாணவர்களை அடையாளம் காணத் தவறிவிட்டார்.

நாங்கள் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் 323வது பிரிவின் கீழ் விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளோம். இதில் ஈடுபட்டவர்களை அடையாளம் காணும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளோம் என்றார் அவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here