சாலை விபத்தில் சுற்றுலா பயணி மரணம்

கோல குபு பாருவில் தெற்கு நோக்கிச் செல்லும் வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் கிலோமீட்டர் 425.8 இல் டிரெய்லருடன் வாகனம் விபத்துக்குள்ளானதில், சுற்றுலாப் பயணி ஒருவர் உயிரிழந்தார். அதிகாலை 4.30 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்ட ஹமைசா ஃபட்ஸிலா 54, சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) இயக்குனர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், அதிகாலை 4.32 மணிக்கு விபத்து குறித்து தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. புக்கிட் செந்தோசா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (BBP) இயந்திரங்களுடன் 15 அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் கொண்ட குழு சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

ஆரம்ப அறிக்கையின்படி, தெற்கு நோக்கி 40 பயணிகளை ஏற்றிச் சென்ற சுற்றுலாப் பேருந்து சம்பந்தப்பட்ட விபத்து, அதே திசையில் இருந்து 20 டன் எடையுள்ள டிரெய்லரின் பின்புறத்தில் மோதியதாக நம்பப்படுகிறது. பேருந்தின் முன் இருக்கையில் ஒரு பெண் பயணி அமர்ந்திருந்தார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

நோரஸாம் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவரை அகற்ற அவரது தரப்பினர் உடனடியாக நடவடிக்கை எடுத்தனர். பஸ் ஓட்டுநர் மற்றும் காயமடையாத மற்ற பயணிகள் வாகனத்தை விட்டு வெளியேறி பாதுகாப்பான இடத்தில் கூடினர். இரண்டு ஓட்டுநர்கள் (பேருந்து மற்றும் லோரி) முறையே 54 மற்றும் 70 வயதுடையவர்கள் மற்றும் பஸ் பயணிகள்  மற்றும் காயமடையவில்லை.

அதிகாலை 5.13 மணியளவில், சிக்கிய பாதிக்கப்பட்டவர் வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டு, அவர் இறந்ததை மருத்துவக் குழு உறுதிப்படுத்தியது  என்று அவர் கூறினார். உயிரிழந்தவரின் சடலம் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here