காணாமல் போன 16 வயது சிறுவனை கண்டுபிடிக்க போலீசார் பொதுமக்களின் உதவியை நாடுகின்றனர்

கோலாலம்பூர், 16 வயது சிறுவன் கடந்த வியாழன் (ஜூன் 16) முதல் காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் பற்றிய தகவல்களை போலீசார் பொதுமக்களின் உதவியை நாடுகின்றனர்.

சிப்பாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், ஏசிபி வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோப் கூறுகையில், அந்த வாலிபர் அலி இம்ரான் நசரூதீன் என அடையாளம் காணப்பட்டதாகவும் அவர் No. 5 Nilam Terraces Bandar Bukit Puchong 2, என்ற முகவரியில் தங்கியிருப்பதாகக் கூறினார்.

காணாமல் போன சிறுவனைப் பற்றிய எந்தத் தகவல் இருந்தாலும் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமையகத்தின் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவின் புலனாய்வு அதிகாரியான Sgt Nur Arfidah Mohamed க்கு 012 7955961 என்ற எண்ணில் தெரிவிக்கலாம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கடந்த வியாழன் அதிகாலை 3.57 மணிக்கு அலி இம்ரான் தனது வீட்டுப் பகுதியிலிருந்து தனியாக வெளியே செல்வது வீட்டுப் பகுதியின் காவலர் போஸ்டில் உள்ள மூடிய சுற்று தொலைக்காட்சி (CCTV) கேமரா பதிவில் கடைசியாக காணப்பட்டதாக வான் கமருல் அஸ்ரான் கூறினார். அதே நாளில் காலை 6.52 மணிக்கு சிறுவனின் தாயார் காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்.

சிறுவன் கடைசியாக  ஜீன்ஸ், ஒரு டி-சர்ட், ஒரு ஜாக்கெட், ஒரு தொப்பி மற்றும் ஒரு ஜோடி கருப்பு காலணிகள் அணிந்திருந்தான். நீல நிற சிலிண்டர் வடிவிலான நீர் புகாத பையையும் அவர் எடுத்துச் செல்வதைக் காண முடிந்தது. சிறுவன் 170 செமீ உயரம் மற்றும் குறுகிய கருமையான முடி கொண்டவன் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here