பிள்ளைகள் சரியான நேரத்தில் எழுப்பியதால் தீ விபத்தில் இருந்து தப்பிய குடும்பம்

கோத்த கினபாலு, கோத்தா மருது மாவட்டத்தில் ஒரு தம்பதியினர் தங்கள் குழந்தைகள் எழுப்பியதால்  எரிந்த வீட்டில் இருந்து தப்பினர். நேற்று (ஜூன் 19) இரவு 11.30 மணியளவில் தீ விபத்து ஏற்பட்டபோது, ​​ஜெய்சன் மசிவோல் (49) மற்றும் ஜூலிமா சபியா (45) ஆகியோர் தூங்கிக் கொண்டிருந்தனர்.

கோத்தா மருது தீயணைப்பு நிலையத் தலைவர் ரோனி சிகாவன் கூறுகையில் தம்பதியரின் இரண்டு குழந்தைகளும் அவர்களை எழுப்பினர். 18 மற்றும் ஒன்பது வயதுடைய இரண்டு குழந்தைகள் தீயை முதலில் கவனித்தனர். அவர்கள் அலறியடித்து கொண்டு  தங்கள் பெற்றோரின் அறைக் கதவைத் தட்டினர் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (ஜூன் 20) கூறினார்.

தம்பதியரின் அறைக்கு அருகில் அமைந்துள்ள சமையலறையில் இருந்து தீ பரவியதாக நம்பப்படுகிறது. குடும்பம் தப்பிக்க தீப்பிழம்பு வழியாக வெளியேற வேண்டியிருந்தது  என்று ரோனி கூறினார்.

தம்பதிகளுக்கு தீக்காயம் ஏற்பட்டதாகவும், ஆனால் இரண்டு குழந்தைகளும் காயமடையவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். கணவரின் உடலில் 75% தீக்காயங்கள் மற்றும் மனைவிக்கு 60% க்கும் அதிகமான தீக்காயங்கள் இருப்பதாக மருத்துவமனை அதிகாரிகளால் எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது  என்று அவர் கூறினார்.

சபா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் உதவி இயக்குநர் மிஸ்ரான் பிசாரா கூறுகையில், தீயணைப்பாளர்கள் இந்தச் சம்பவத்தை இரவு 11.52 மணியளவில் அறிந்தனர், ஆனால் அவர்கள் Kg Bombong 1 இல் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது ஏற்கனவே தீ அணைக்கப்பட்டுவிட்டன.

கிராம மக்கள் தீயை அணைக்க உதவினார்கள். ஆனால் அரை கான்கிரீட் வீடு இடிக்கப்பட்டது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு சம்பவ இடத்திலேயே ஆரம்ப சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு மேலதிக பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here