தடுப்புக் காவலில் இருந்த 39 வயதான மலேசியர் மரணம்

ஷா ஆலம் போலீஸ்  தடுப்புக்காவலில் இருந்த மலேசியர் ஷா ஆலம் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் கடந்த (ஜூன் 20) இறந்தார். ஷா ஆலம் காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமது இக்பால் இப்ராஹிம் கூறுகையில், 39 வயதான அந்த நபர் ஜூன் 15 ஆம் தேதி ஷா ஆலம் சென்ட்ரல் லாக்கப்பில் ஆபத்தான மருந்துகள் (சிறப்பு தடுப்பு நடவடிக்கைகள்) சட்டம் 1985 இன் கீழ் விசாரணைக்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டார்.

அதே நாளில், அந்த நபர் தனது அறையில் தூக்கில் தொங்க முயன்றார். ஆனால் அவர் காப்பாற்றப்பட்டு சிகிச்சைக்காக ஷா ஆலம் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார். அவர் ஜூன் 15 முதல் ஷா ஆலம் மருத்துவமனையில் சிகிச்சையில் இருந்தார், ஆனால் ஜூன் 20 அன்று மாலை 5.40 மணியளவில், மருத்துவமனையில் அந்த நபர் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவ அதிகாரிகள் உறுதிப்படுத்தினர்.

இறப்பிற்கான காரணம் இன்னும் அறியப்படவில்லை மற்றும் காவலில் உள்ள இறப்புகள் மீதான குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு (USJKT), புக்கிட் அமான் ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலை இணக்கத் துறை (JIPS) இந்த வழக்கில் விசாரணையை நடத்தி வருகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here