போலி அடையாள அட்டை (IC) வைத்திருந்த பாகிஸ்தானிய ஆடவர் கைது

காஜாங், தாமான் கஜாங் மேவாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் நேற்று இரவு நடத்தப்பட்ட சோதனையில், இரண்டு போலி அடையாள அட்டைகளை வைத்திருந்ததற்காக இரவுச் சந்தை வியாபாரியான பாகிஸ்தானியர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

தேசிய பதிவுத் துறையின் (ஜேபிஎன்) புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவின் இயக்குநர் நூருலாட்ஜிம் அட்மேன் கூறுகையில், புத்ராஜெயா என்ஆர்டியின் விசாரணை மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவின் ஆறு அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் நள்ளிரவு 12.10 மணிக்கு சோதனை நடத்தினர்.

சோதனையின் போது, ​​அவரது பணப்பையில் இரண்டு போலி அடையாள அட்டைகள் இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டதற்காக 50 வயதுடைய ஒரு பாகிஸ்தானியரைக் கைது செய்தோம்.

விசாரணையின் முடிவுகளில், அந்த நபர் 2005 ஆம் ஆண்டு முதல் சபாவில் உள்ள முகவரிடமிருந்து RM1,000 விலையில் பெறப்பட்ட போலி அடையாள அட்டையைப் பயன்படுத்தியதை ஒப்புக்கொண்டார் என்று அவர் இன்று, இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

தேசிய பதிவு விதிமுறைகள் 1990 (திருத்தம் 2007) விதி 25 (1) (e) இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார். குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், அவருக்கு மூன்று ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை அல்லது RM20,000 க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here