போதைப்பொருள் விற்பனை செய்யும் இரவு விடுதிகளின் பட்டியலை போலீசாரிடம் வழங்கப்பட வேண்டும் என்கிறார் முன்னாள் ஐஜிபி

கோலாலம்பூர்: போதைப்பொருள் விற்பனை செய்ததாகக் கூறப்படும் இரவு விடுதிகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு நிலையங்களின் பட்டியல் புக்கிட் அமானிடம் ஒப்படைக்கப்படும் என டான்ஸ்ரீ மூசா ஹாசன் தெரிவித்துள்ளார். இந்த விவகாரம் தொடர்பாக புக்கிட் அமான் போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின்  இயக்குநர் டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிச்சையைத் தொடர்பு கொண்டதாக முன்னாள் காவல் ஆய்வாளர் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த பட்டியல் தகவலறிந்தவர்களிடமிருந்து தொகுக்கப்பட்டது. நான் டத்தோ அயோப்பிடம் பேசினேன். அவருடைய தரப்பு எனக்கு நேரத்தையும் தேதியையும் அனுப்பும் வரை நான் காத்திருக்கிறேன். நான் பட்டியலை ஒப்படைப்பேன்  என்று மலேசியா சமூக குற்றப் பாதுகாப்பு தன்னார்வ தொண்டு நிறுவன சங்கத் தலைவர் மூசா கூறினார்.

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கிற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் சுமார் 15 கிளப்புகளின் பெயர்கள் பட்டியலில் உள்ளன என்று அவர் கூறினார். இது அதன் உரிமையாளர்கள் மற்றும் நிர்வாகத்தின் பெயர்களையும் கொண்டுள்ளது.

நேர்மையற்ற காவல்துறையினருடன் பணிபுரியும் லஞ்சம் கொடுப்பவர்களைப் பின்பற்றி அவர்களின் நடவடிக்கைகளுக்கு உதவுமாறு அதிகாரிகளை அவர் வலியுறுத்தினார். மீண்டும் மீண்டும் குற்றவாளிகள் மீது, பணமோசடி தடுப்பு, பயங்கரவாத எதிர்ப்பு நிதியுதவி மற்றும் சட்டவிரோத நடவடிக்கைகளின் வருவாய் சட்டம் 2001 போன்ற சட்டங்களைப் பயன்படுத்துமாறு மூசா வலியுறுத்தினார்.

அவர்களின் வங்கிக் கணக்குகளைப் பின் தொடருங்கள். அவர்கள் செயல்படுவதைத் தடுக்க ஏராளமான சட்டங்கள் உள்ளன என்று அவர் கூறினார். தான் லஞ்சம் பெற்றதாக Edisi Siasat குற்றச்சாட்டுகளுக்கு, இது போன்ற குற்றச்சாட்டுகள் தன் மீது போடப்படுவது இது முதல் முறையல்ல என்று மூசா கூறினார்.

எனக்கு எந்த கார்டெல் லஞ்சம் தருகிறது என்று சொல்லுங்கள்? கடந்த காலங்களில் எம்ஏசிசியால் விசாரிக்கப்பட்டது. இதுபோன்ற குற்றச்சாட்டுகள் முன்வைக்கப்பட்ட பின்னர் நானே கடந்த காலத்தில் அறிக்கை தாக்கல் செய்துள்ளேன் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here