ஓய்வூதியம் பெறாத MAF வீரர்கள் மாதாந்திர உதவி தொகையை அதிகரிக்குமாறு முறையிடுகின்றனர்

கோத்த பாரு: 71,000 க்கும் மேற்பட்ட ஓய்வூதியம் பெறாத மலேசிய ஆயுதப் படை வீரர்கள் சங்கத்தின் நாடு தழுவிய அளவில் தங்களுடைய மாதாந்திர வாழ்க்கைச் செலவை அதிகரிக்குமாறு அரசாங்கத்திடம் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளனர்.

PVTTBM துணைத் தலைவர் முகமட் ராணி ஹுசின், இதுவரை, அவர்கள் ஒரு மாதத்திற்கு சுமார் RM300 மட்டுமே பெறுகிறார்கள், இது தற்போதைய பொருளாதார நிலைக்கு ஒத்துப்போகவில்லை.

சங்கத்தின் உறுப்பினர்களில் ஏறக்குறைய 50 சதவீதம் பேர் ஏழைகள் மற்றும் தேவையுடையவர்கள் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதால், அரசாங்கம் ஒரு மாதத்திற்கு குறைந்தபட்சம் RM200 உதவித்தொகையை உயர்த்தும் என PVTTBM நம்புவதாக அவர் கூறினார்.

பெரும்பாலும் 40 வயதிற்கு மேற்பட்ட மற்றும் சிலர் 80 வயதிற்கு மேற்பட்ட இந்த வீரர்களைப் பார்க்க நாங்கள் அடிக்கடி களத்தில் இறங்குகிறோம். அவர்களில் பெரும்பாலோர் ஏழைகள், சொந்தமாக நிலம் மற்றும் வீடுகள் இல்லாதவர்கள் மற்றும் தீராத நோய்களால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

அது தவிர, மத்திய மற்றும் மாநில அரசுகள் சொந்தமாக நிலம் அல்லது வீடு இல்லாத படைவீரர்களுக்கு புதிய வீடுகளை நன்கொடையாக வழங்க முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் இன்று PVTTBM பிரதிநிதிகள் கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இது தொடர்பான வளர்ச்சியில், பிங்காட் ஜாசா மலேசியா (PJM) பெறுநர்கள் நாட்டிற்கு அவர்களின் சேவைகளைப் பாராட்டுவதற்கு அரசாங்கம் சிறப்பு கொடுப்பனவை வழங்கும் என்று சங்கம் நம்புவதாக முகமட் ராணி கூறினார்.

இதுவரை, 200,000 க்கும் மேற்பட்ட பெறுநர்கள் இருப்பதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. அவர்களில் சிலர் நாட்டிற்கு சேவை செய்யும் போது  கால்கள் உடைந்து உட்பட காயங்களுக்கு ஆளாகியுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here