இந்த ஆண்டு இரவு விடுதியில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் 504 பேர் கைது, 9 கிலோ போதைப்பொருள் பறிமுதல்

கோலாலம்பூர்: இந்த ஆண்டு கேளிக்கை மையங்களில் போலீஸார் நடத்திய சோதனையில் 9 கிலோவுக்கும் அதிகமான பல்வேறு வகையான போதைப் பொருள்களும், 450 லிட்டர் திரவ வடிவிலான பல்வேறு போதைப் பொருட்களும் கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன.

இந்தச் சோதனையில் 504 பேர் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், போதைப்பொருள் குற்றங்களுக்காக 160 பேர் கைது செய்யப்பட்டதாகவும் மத்திய காவல்துறை செயலாளர் நூர்சியா முகமட் சாதுதீன் தெரிவித்தார்.

மலேசிய சமூக குற்றப் பராமரிப்பு சங்கம் (எம்சிசிசி) தலைநகரில் போதைப்பொருள் விநியோக மையங்களாகக் கூறப்படும் 15 பொழுதுபோக்கு மையங்களின் பட்டியலை காவல்துறை கவனத்தில் எடுத்ததாக அவர் கூறினார்.

மசாஜ் பார்லர்கள், ஹோட்டல்கள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு மையங்களில் கடந்த ஆண்டு ஜனவரி முதல் ஏப்ரல் வரை 995 எதிர்ப்பு சோதனைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும், விபச்சாரம் மற்றும் சட்டவிரோத பொழுதுபோக்கு மையங்களை நடத்தியதற்காக கிட்டத்தட்ட 3,000 பேர் கைது செய்யப்பட்டதாகவும் நூர்சியா கூறினார்.

கோலாலம்பூர் குழு மட்டும் 420 சோதனைகளை நடத்தியதாகவும், 1,115 பேர் கைது செய்யப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். கடந்த வியாழன் அன்று, MCCC, தலைநகரைச் சுற்றியுள்ள 15 பொழுதுபோக்கு மையங்கள் போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோகம் மற்றும் கடத்தல் நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வது கண்டறியப்பட்டதாகக் குற்றம் சாட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here