மரணத்தை ஏற்படுத்தியதாக லோரி ஓட்டுநர் கைது

கோலகங்சார்: வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் (பிளஸ்) வடக்கு நோக்கிச் செல்லும் KM 247.2 இல் காய்கறி லோரி ஓட்டுநர் ஒருவர் கவனக்குறைவாக இருந்தன் விளைவாக  மூன்று வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் மரணத்தை நிகழ்ந்ததைத் தொடர்ந்து கைது செய்யப்பட்டார்.

பிற்பகல் 3.40 மணியளவில் நடந்த இந்த விபத்தில் நெகிரி செம்பிலான் தம்பினை சேர்ந்த ஆர்னி கார்த்திகா அபு பக்கர் (46) சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

48 வயதான சந்தேக நபர் ஒரு கார் மற்றும் பல்நோக்கு வாகனம் (MPV) ஆகிய இரு வாகனங்கள் லோரி ஓட்டுநரால்  விபத்து ஏற்பட்டதாக கோல கங்சார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் ஒமர் பக்தியார் யாக்கோப் தெரிவித்தார்.

அவர் கூறியபடி, மூன்று வாகனங்களும் வடக்கு நோக்கி பயணித்ததால், அந்த நேரத்தில் சம்பவ இடத்தில் போக்குவரத்து நெரிசல் அதிகமாக இருந்தது என்று முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

விபத்து நடந்த இடத்திற்கு அவர் வந்தபோது, ​​​​பாதிக்கப்பட்டவர் 22 வயதுடைய ஒருவரால் இயக்கப்பட்ட புரோட்டான் எர்டிகா எம்பிவியை ஓட்டிக்கொண்டிருந்தார், அவர் மெதுவாகச் சென்றார். ஆனால் பின்னால் இருந்து காய்கறி டிரக் மோதியது.

இதனால் MPV முன்னோக்கி தள்ளப்பட்டது மற்றும் அது முன்னால் இருந்த 53 வயது பெண் ஓட்டிச் சென்ற புரோட்டான் வீரா கார் மீது மோதியது. அத்துமீறல் வலது பின்புற பயணிகள் இருக்கையில் இருந்த பாதிக்கப்பட்ட (இறந்தவர்) அங்கு இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தப்படுவதற்கு முன்பு பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானார் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

விபத்தில் பலியான மற்றவர்களுக்கு காயம் ஏற்படவில்லை என்றார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி, மேலதிக விசாரணைகள் இன்னும் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாகவும், லோரி ஓட்டுநரின் அலட்சியத்தால் விபத்து ஏற்பட்டதாக உமர் பக்தியார் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here