மலாக்காவில் கொள்ளை சம்பவத்தில் கைது செய்யப்பட்ட 20 சந்தேக நபர்களில் ஸ்பைடர்மேனும் கைது

மலாக்கா  போலீசாரால் முடக்கப்பட்ட ஐந்து கொள்ளைக் கும்பலைச் சேர்ந்த 20 சந்தேக நபர்களில் “ஸ்பைடர்மேன்” என்று அழைக்கப்படும் ஒரு கொள்ளையனும் ஒருவர் ஆவார்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் 22 முதல் 57 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று பெண்களும் அடங்குவர் என்று மலாக்கா தெங்கா OCPD உதவி ஆணையர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார்.

நாங்கள் ஆறு மாதங்களுக்கு முன்பு நடவடிக்கையைத் தொடங்கினோம். “ஸ்பைடர்மேன்” என்று அழைக்கப்படும் சந்தேக நபர் உட்பட 20 நபர்களைக் கைது செய்தோம்.

மற்ற நான்கு கும்பல் Zahid, Michael, Ruben, Botak and A-D-C என அறியப்பட்டது என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 28) கூறினார்.

மலாக்கா தெங்கா மாவட்டத்தில் உள்ள தொழிற்சாலைகள், வழிபாட்டுத் தலங்கள் மற்றும் வீடுகளில் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இருந்து 49 கொள்ளைச் சம்பவங்களில் ஐந்து கும்பல் ஈடுபட்டதாக ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார்.

38 வயதான “ஸ்பைடர்மேன்”, உயரமான கட்டிடங்களில் ஏறும் திறன் கொண்டவர் என்றும், ஐந்து வழக்குகளில் ஈடுபட்டதாகவும், பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு மொத்தமாக RM50,000 இழப்பு ஏற்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். எங்கள் செயல்பாடு ஜூன் 20-ம் தேதி முடிவடைந்தது என்றார் அவர்.

ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் பாடிட் கூறுகையில், கொள்ளை சம்பவங்களை நடத்த பயன்படுத்திய பல கருவிகளும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. சந்தேக நபர்களிடமிருந்து ஒரு கார், மூன்று மோட்டார் சைக்கிள்கள்,  13 மொபைல் போன்கள் மற்றும் ரொக்கத்தையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். எல்லா கொள்ளைகளிலும் மொத்த இழப்புகள் RM500,000 ஐ நெருங்கியது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here