வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலை விபத்தில் 22 வயது இளைஞர் பலி

நீலாய், வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் KM270 இல் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 28) அதிகாலை நடந்த விபத்தில் 22 வயது மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் இறந்தார்.

ஷா ஆலமில் இருந்து ஜோகூரில் உள்ள செகாமட் நோக்கிச் சென்றவர் அதிகாலை 2.40 மணியளவில் விபத்து நடந்தபோது, ​​​​பாதிக்கப்பட்டவர் என்று நம்பப்படுகிறது என்று நீலாய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி மாட் கானி லதே கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியது காரா  அல்லது பிற வகை வாகனமா என்பதை எங்களால் இன்னும் கண்டறிய முடியவில்லை. பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டார் என்று அவர் அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

டிஎஸ்பி மட் கானி, விசாரணையில் உதவ, இன்ஸ்பெக் ஷர்வீன் ராஜை 011-2617 6424 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு சாட்சிகளிடம் வேண்டுகோள் விடுத்தார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here