புதிய மைதானம் தேவையில்லை; மக்களுக்கு உதவியே தேவை

ஸ்டேடியம் ஷா ஆலாமை இடித்து அதற்கு பதிலாக சிறிய அரங்கை அமைக்கும் திட்டங்களுக்கு அன்வார் இப்ராஹிம் ஆதரவு குழு எதிர்ப்பு தெரிவித்துள்ளது. Otai Reformis அமைப்பின் செயலாளர் அப்துல் ரசாக் இஸ்மாயில், சிலாங்கூர் அரசாங்கம் ஒரு புதிய மைதானத்தை கட்டுவதற்கு ஒரு பெரிய தொகையை செலவழிக்க வேண்டும். இது கடந்த ஆண்டு இறுதியில் வெள்ளத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உதவுவதற்கு சிறப்பாக பயன்படுத்தப்படும் என்றார்.

வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு வழங்கப்படும் RM1,000 அவர்களின் சொத்துக்களுக்கு ஆயிரக்கணக்கில் சேதம் ஏற்பட்டதை ஒப்பிடும்போது போதுமானதாக இல்லை என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார். மேலும் மைதானத்தை இடிப்பது பொதுமக்களுக்கு கோபத்தை ஏற்படுத்தும்.

அசல் அமைப்பு இன்னும் பாதுகாப்பாக இருப்பதால், மேலும் மேம்படுத்தல் மட்டுமே தேவைப்படுவதால், மைதானத்தை மாற்ற வேண்டிய அவசியம் இல்லை என்று ரசாக் கூறினார். கூரை மட்டும் சேதமடைந்துவிட்டதால், மைதானத்தை இடிக்க வேண்டிய அவசியம் என்ன? மைதானத்தை மேம்படுத்தி, பழுதை சரி செய்தால் போதும் என்றார்.

ஒரு காலத்தில் தென்கிழக்கு ஆசியாவிலேயே மிகப் பெரியதாக இருந்த ஷா ஆலம் ஸ்டேடியம் இடிக்கப்பட்டு, அதற்குப் பதிலாக புதிய மற்றும் சிறிய மைதானம் அமைக்கப்படும் என்று Utusan Malaysia அறிக்கை கூறியிருந்தது.

புதிய மைதானம் 30,000 முதல் 40,000 பார்வையாளர்களைக் கொண்டிருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது, இது 80,000 பார்வையாளர்களைக் கொண்டிருக்கக்கூடிய தற்போதைய மைதானத்துடன் ஒப்பிடுகையில், பராமரிப்பதை எளிதாக்குகிறது. சிலாங்கூர் மந்திரி அமிருதின் ஷாரி, ஒரு சிறப்புக் குழுவின் கண்டுபிடிப்புகளின் அடிப்படையில் மட்டுமே மைதானத்தின் “மறுவடிவமைப்பு” செயல்படுத்தப்படும், விரைவில் முடிவு அறிவிக்கப்படும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here