தனது சொந்த தந்தையை தாக்கியதாக 33 வயது மகன் கைது

அம்பாங், ஜூலை :

இங்குள்ள தாசெக் பெர்மாய், கம்போங் இன்டா பெர்மாய் என்ற இடத்தில், நேற்று வெள்ளிக்கிழமை தந்தைக்கும் மகனுக்கும் ஏற்பட்ட வாக்குவாதத்தில் தனது உயிரியல் தந்தையை தாக்கியதாக கூறப்படும் நபர் ஒருவர் போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

33 வயதான சந்தேக நபர் தனது தந்தையுடன் வீட்டில் இருந்தபோது, இரவு 10.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டதாக அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், துணை ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

“சந்தேக நபருக்கும் அவரது 63 வயதான தந்தைக்கும் இடையில் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் தலையில் தனது கைகளால் பலமுறை குத்தினார், மேலும் காவல்துறையை தொடர்பு கொண்டால் பாதிக்கப்பட்டவரை காயப்படுத்துவேன் என்று கூறி அச்சுறுத்தினார்.

“சந்தேக நபர் போதைப்பொருள் பாவித்திருப்பதாக அவரது தந்தை சந்தேகப்பட்டதே இந்த சம்பவத்திற்கு காரணம்” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேகநபருக்கு மூன்று முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இருந்ததாகவும், ஆரம்ப சிறுநீர் பரிசோதனை பரிசோதனையில் சந்தேக நபருக்கு மெத்தபடமைன் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர் மேலதிக விசாரணைக்காக நான்கு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார், மேலும் இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் 323/506 இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here