தாஜூடின் நியமனம் குறித்து கேள்வி எழுப்ப வேண்டாம் என்கிறார் பிரதமர்

இந்தோனேசியாவுக்கான தூதராக டத்தோஸ்ரீ தாஜுடின் அப்துல் ரஹ்மான் நியமிக்கப்பட்டது குறித்து கேள்வி எழுப்ப வேண்டிய அவசியமில்லை என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் தெரிவித்துள்ளார்.

தாஜுதீனின் நியமனம் மாமன்னரின் ஒப்புதலுக்காக முன்வைக்கப்பட்டது என்றும், அந்த நியமனத்தை ரத்து செய்வதற்கான பரிந்துரை மன்னரின் அதிகாரங்களை கேள்விக்குட்படுத்துவதற்கு ஒப்பானது என்றும் அவர் கூறினார். இது மாமன்னரை கேள்வி கேட்பது போன்றது, ஏனென்றால் அத்தகைய நியமனம் செய்ய அவருக்கு அதிகாரம் உள்ளது.

சனிக்கிழமை (ஜூலை 2) நடைபெற்ற மலேசிய தொழிற்சங்க காங்கிரஸின் முப்பெரும் பிரதிநிதிகள் மாநாட்டில் கலந்துகொண்டு பேசிய அவர், தாஜுதீனின் நியமனம் முன்னதாகவே அவரிடம் அளிக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும். ஆனால் மாமன்னருக்கு உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தார் என்று கூறினார்.

தாஜுடினின் செய்தியாளர் சந்திப்பைத் தொடர்ந்து, பல அம்னோ தலைவர்கள் தாஜுடினின் நியமனத்தை திரும்பப் பெறுவதற்கு அழைப்பு விடுத்தது பற்றி கேட்டபோது, ​​இஸ்மாயில் சப்ரி இவ்வாறு கூறினார்.

மற்றொரு விஷயத்தில், அம்னோ துணைத் தலைவராக இருக்கும் இஸ்மாயில் சப்ரி, தாஜுதீனின் வெளிப்பாட்டைத் தொடர்ந்து கட்சி பிளவுபட்டது என்ற பேச்சுக்கு மாறாக அம்னோவில் ஒரே ஒரு முகாம் மட்டுமே உள்ளது என்றார். (எதிர்க்கும்) முகாம்கள் இல்லை. அம்னோவில் ஒரே ஒரு முகாம் மட்டுமே உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

அம்னோ தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி ஒருதலைப்பட்சமாக கட்சிக்காக முடிவுகளை எடுப்பதாகக் குற்றம் சாட்டினார் தாஜுடின் உள்ளிட்டோர் அவரது செய்தியாளர் கூட்டத்தில், உச்ச கவுன்சில் உறுப்பினர்கள் அவரது முடிவுகளுடன் வெறுமனே சென்றதாகக் கூறினார்.

எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராகிமை பிரதமராக ஆதரிப்பதற்கான சட்டப்பூர்வ அறிவிப்புகளில் அம்னோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் கையெழுத்திட அகமட் ஜாஹிட் மேற்கொண்ட முயற்சிகளுக்கு தாம் ஒரு living witness என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here