போக்குவரத்து சம்மன்களுக்கு 50% கழிவு

Keluarga Malaysia Perak சுற்றுப்பயணத்துடன் இணைந்து பல்வேறு போக்குவரத்து சம்மன்களை (தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சம்மன்கள்) செலுத்துவதில் 50% வரையிலான தள்ளுபடியை காவல்துறை (PDRM) வழங்குகிறது.

பேராக் தெங்கா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் பருடின் வாரிசோ, லிடார் டத்தோ சாகோரில் உள்ள போக்குவரத்து சம்மன் தள்ளுபடி கவுன்டரில் இன்றும் நாளையும் காலை 9 மணி முதல் மாலை 4 மணி வரை பணம் செலுத்தலாம்.

விபத்து, கூட்டு அல்லாத (NC), விசாரணை நிலை குற்றங்கள், கனரக வாகனம் தொடர்பான குற்றங்கள் மற்றும் கைது வாரண்ட் நிலை சம்மன்கள் போன்ற சம்மன்கள் தவிர அனைத்து போக்குவரத்து சம்மன்களுக்கும் அவரது கட்சி 50% தள்ளுபடி வழங்கியதாக அவர் கூறினார்.

தள்ளுபடி விலக்கு வாகனங்களின் வெளியேற்றத்தை மாற்றியமைத்தல், இரட்டைக் கோடுகளில் வெட்டுதல், சிவப்பு விளக்குகளுக்கு இணங்காதது மற்றும் அபாயகரமான முறையில் ‘Q’ ஐ வெட்டுதல்  மற்றும் பாதுகாப்பான செயல்பாட்டின் போது வழங்கப்படும் சம்மன்கள் ஆகியவை அடங்கும் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here