மீன்பிடி படகில் சண்டையிட்டுக் கொண்டிருந்த இரு தாய்லாந்து மீனவர்கள் கைது

பாரிட் புந்தார், மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க முகமை (APMM) கடந்த புதன்கிழமை, இங்கு அருகிலுள்ள புலாவ் கலும்பாங்கிலிருந்து தென்மேற்கே 7.8 கடல் மைல் தொலைவில் உள்ளூர் மீன்பிடி படகில் சண்டையிட்டுக் கொண்டிருந்த இரு தாய்லாந்து மீனவர்களை கைது செய்தது.

கோல கூராவ் கடல்சார் மண்டல இயக்குநர் கடல்சார் கமாண்டர் முகமட் ஷரென்லிசா கசாலி கூறுகையில், சம்பந்தப்பட்ட படகு முகவர்களின் புகார்களின் விளைவாக, MMEA ரோந்து படகு குழுவை சரிபார்ப்பதற்காக அந்த இடத்திற்கு செல்ல ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது.

அவர் அளித்த தகவலின்படி, அந்த இடத்திற்கு வந்த ரோந்துப் படகுக் குழுவினர், மீன்பிடிப் படகை மேலதிக ஆய்வுக்காக அணுகியபோது, ​​37 மற்றும் 39 வயதுடைய இரண்டு தாய்லாந்து மீனவர்கள் காயமடைந்ததைக் கண்டறிந்தனர்.

அவர்களில் ஒருவர் தலையில் காயம், மற்றொருவர் வயிற்றில் தீக்காயம் அடைந்துள்ளதாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இரண்டு மீனவர்களும் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், சண்டைக்கு பயன்படுத்தியதாக சந்தேகிக்கப்படும் கத்தியும் விசாரணைக்காக கைப்பற்றப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

காயமடைந்த மீனவர் கோல கூராவ் கடல்சார் மண்டல ஜெட்டிக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டு, சிகிச்சைக்காக கெரியன் மாவட்ட குடிமைத் தற்காப்புப் படையின் உதவியுடன் பாரிட் புந்தார் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 324ன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here