கைது நடவடிக்கையின்போது சந்தேக நபர் தாக்கி காவலருக்கு காயம்

ஜித்ரா, ஆயர் ஹித்தாமில் உள்ள  லோரோங் மஸ்ஜித் கம்போங் லுபுக் ஆயர்  என்ற இடத்தில் உள்ள வீட்டில் நேற்று இரவு நடந்த சம்பவத்தில் ஒரு நபர் கத்தியால் தாக்கியதில் காவலர் ஒருவரின் கையில் காயம் ஏற்பட்டது.

இரவு 10.30 மணிக்கு நடந்த சம்பவத்தில், ஆயர்  ஹித்தாம் காவல் நிலையத்தைச் சேர்ந்த லான்ஸ் கார்ப்ரல் இஸ்மரிசல் இஸ்மாயில் 37, குபாங் பாசு தேசிய போதைப்பொருள் எதிர்ப்பு ஏஜென்சியின் (AADK) ஊழியர்களுடன் தடுப்புப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தார்.

குபாங் பாசு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ரோட்ஸி அபு ஹாசன் கூறுகையில் முன்னதாக, AADK ஊழியர்கள் 26 வயது இளைஞரின் வீட்டிற்குச் சென்று அவரைக் கைது செய்தனர். ஆனால் சந்தேக நபர் ஒத்துழைக்க மறுத்து, கத்தியைக் காட்டி மிரட்டினார்.

அதைத் தொடர்ந்து, அரசு ஊழியர்களை தங்கள் கடமைகளைச் செய்ய விடாமல் தடுத்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 186ஆவது பிரிவின் கீழ் சந்தேக நபரை காவலில் வைக்க போலீசார் நடவடிக்கை எடுப்பதற்கு முன்பு ஏஏடிகே ஆயர் ஹித்தாம் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளிக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

எனினும், சந்தேக நபரை கைது செய்ய முற்பட்ட போது, ​​அந்த நபர் ஆக்ரோஷமாக நடந்து கொண்டதால், அவர் வைத்திருந்த கத்திக்குத்து, போலீஸ்காரரின் கையில் பட்டதால், அவரது விரலில் காயம் ஏற்பட்டது.

இருப்பினும், சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டு, மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக குபாங் பாசு மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு (IPD) அழைத்துச் செல்லப்பட்டார் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

காயமடைந்த காவலர் மேல் சிகிச்சைக்காக சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு (HSB) அலோர் ஸ்டாருக்கு அனுப்பப்பட்டதாக ரோட்ஸி கூறினார்.

சந்தேக நபரின் முதற்கட்ட ஸ்கிரீனிங் சோதனைகளில் அவர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருக்கவில்லை என்று கண்டறியப்பட்டது. இருப்பினும் அவர் கடந்தகால பதிவு வைத்திருப்பதையும், விஷச் சட்டம் 1952 மற்றும் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் பிரிவு 30 (3) இன் கீழ் அவர் குற்றவாளி எனத் தீர்ப்பளிக்கப்பட்டது. சம்பவத்தில் சந்தேகநபர் பயன்படுத்திய கத்தியும் வழக்கின் ஆதாரமாகப் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here