சிலாங்கூரில் உள்ள இந்திய சமூகத்திற்கான திட்டங்களை ஒருங்கிணைப்பதற்கான குழு அமைக்கப்பட்டுள்ளது

சிலாங்கூர் அரசாங்கம் மாநிலத்தில் உள்ள இந்திய சமூகம் மற்றும் இந்திய அடிப்படையிலான வணிகங்களை இலக்காகக் கொண்ட சமூக-பொருளாதார முயற்சிகளை ஒருங்கிணைக்க ஒரு குழுவை அமைக்கும்.

கிள்ளான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சார்லஸ் சந்தியாகோ, ஞாயிற்றுக்கிழமை ஒரு பட்டறையில்  மந்திரி பெசார் அமிருதின் ஷாரி அறிவித்த சமூகத்திற்கான மாநில அரசாங்கத்தின் பல கடமைகளில் இதுவும் ஒன்றாகும் என்றார்.

SJKT லாடாங் மிட்லாண்ட்ஸ் விடுதியில் உள்ள B40 மாணவர்களுக்கு மாநிலம் ஆதரவளிக்கும். இது அடுத்த சில மாதங்களில் திறன் மேம்பாட்டுத் திட்டங்களைத் தொடங்கும் மற்றும் அடுத்த ஆண்டுக்குள் 100 மாணவர்களை வைத்திருக்க முடியும்.

B40 இலிருந்து இந்தியக் குழந்தைகளுக்கு தொழில்நுட்ப மற்றும் தொழிற்கல்வி மற்றும் பயிற்சியை (TVET) அதிகரிப்பதை சிலாங்கூர் பரிசீலிக்கும் என்று சந்தியாகோ கூறினார்.

2017 ஆம் ஆண்டில், மலேசிய இந்தியர்களின் சமூக-பொருளாதார நிலைமைகளை மலேசிய இந்தியன் புளூபிரிண்ட் (MIB) வெளிப்படுத்தியது. கோவிட்-19 தொற்றுநோய், டிசம்பர் 2021 வெள்ளம் மற்றும் தற்போதைய விலை உயர்வு ஆகியவை இந்திய B40 குடும்பங்களை மேலும் பாதித்துள்ளன என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்திய சமூகத்தின் வளர்ச்சி மற்றும் வறுமை-குறைப்பு செயல்முறைகளில் அவர்களின் கவலைகளைச் சேர்ப்பதன் மூலம் நாம் அவர்களை தீவிரமாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டிய நேரம் இது. சிலாங்கூர் மற்றும் புத்ராஜெயாவை வறுமையை ஒழிப்பதில் உறுதியாக இருக்க வேண்டும் என்று அழைப்பு விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here