நாடு 4 நாள் வேலைக்கு இன்னும் தயாராகவில்லை

நாடு வாரத்தில் நான்கு நாள் வேலைக்கு  இன்னும் தயாராகவில்லை என்று பொதுச் சேவை ஊழியர் சங்கங்களின் காங்கிரஸ் (கியூபெக்ஸ்) தெரிவித்துள்ளது.

Sinar Harian இன் அறிக்கையின்படி, Cuepacs இன் தலைவர் Datuk Adnan Mat தொழிலாளர் நலன் மற்றும் சம்பளம் சம்பந்தப்பட்ட நிலுவையில் உள்ள மற்ற விஷயங்கள் தற்போது கவனிக்கப்படவில்லை என்று கூறினார். எனவே, நான்கு நாள் வேலை  சாத்தியக்கூறு ஆய்வு நடத்த இது சரியான நேரம் அல்ல என்றார்.

தொழிலாளர்களுக்கு நன்மை பயக்கும் விஷயங்களில் கவனம் செலுத்தப்பட வேண்டும். இந்த நேரத்தில் செயல்படுத்தப்படக்கூடாதவற்றில் அல்ல.

வாழ்க்கைச் செலவு அதிகரித்து வருவதால், நிச்சயமாக, பொது சேவை வழங்கல் முறையை மேம்படுத்துதல் மற்றும் அரசு ஊழியர்களின் நலன் தொடர்பான விஷயங்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்பட வேண்டும் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here